Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่เคยใช้ หรือใช้อยู่ GeIL Blue Dual Channel PC3200 400MHz DDR 1GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่เคยใช้ หรือใช้อยู่ GeIL Blue Dual Channel PC3200 400MHz DDR 1GB

อยากทราบว่า GeIL Blue Dual Channel PC3200 400MHz DDR 1GB CAS 2.5-3-3-6, มีการันตี บัสหรือป่าวครับว่าลากไปถึงที่เท่าไหร่ ท่านที่เคยใช้หรือใช้อยู่รบกวนหน่อยนะครับ อยากทราบจริง ขอบคุณมากครับ

ไม่เกิน 230 คับ
    ไม่เหมาะกับการคล๊อก
    พูดตามตรง ห่วยมาก หุหุ
    บ้านๆยังไม่ไกลกว่า

Comment

จริงหรอครับไม่สมกับราคาเลย

Comment

เล่น Corsair ดีกว่าไหม0....

Comment

แล้วแต่ลอตครับ บางลอตเป็นชิพ Hynix BT-D43,DT-D43 ก็มี ถ้าได้ตัวนี้ก็ลากได้ 270-280 กันเลยนะครับ บางลอตก็ได้ UTT ก็มี อันนี้ผมเคยได้ เอามาลากได้ 250 1.5-2-2-5 ไฟ 3.2 ครับ ร้อน+แรง+ลุ้น อิ อิ

ปล. ถ้าอยากรู้ว่าชิพไรก็ต้องส่องดูเขี้ยวเอาครับ ไปดูตามลิงค์นี้เลย

วิธีส่องแรม DDR1
          Last edited by Amagin; 27 May 2007, 17:47:40.

Comment

ขอบคุณมาากครับความรู้ใหม่

Comment

Working...
            X