Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง cfosspeed-v322

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง cfosspeed-v322

อยากถามผู้รู้เรื่อง cfosspeed-v322 เวลามันหมดวันแล้วจะ่ต่อทำไง คือเอาแบบที่ลบแล้วลงใหม่ เคยทำแล้วจำไม่ได้ มันต้องเข้าไปลบข้างในแต่ลืมแล้ว

ปล.ไม่เอาแครกนะครับ

Regards.

ดันๆ

Comment

ผมเคยแต่ใช้โปรแกรมที่ล๊อกเวลาอ่ะ แบบนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ

Comment

งงแฮะ

ผมลงแค่SNมันเข้าไปก็ใช้ได้ตลอดแล้วนะ มีหมดเวลาด้วยเหรอเนี่ยะ เหอะๆๆๆ....

Comment

SN คือไร

เรื่องเวลามีครับผมเคยหมดแล้วรอบนึง ผมไปเปิดในเวบ pantip แล้วเค้ามีบอกวิธีลบแล้วลงใหม่ แต่จำไม่ได้แล้วว่าทำไง เวบ pantip ก็เข้าไม่ได้แล้ว

Comment

อ่านะ ผมก็ใส่ SN แล้วมันก็ว่าจะหมดอายุในกี่หมื่นวันไม่รู้(แต่ก็ไม่หมด)

Comment

มีหมดวันด้วยหรอ

Comment

ไม่มีนะครับ ใส่ serial ลงทะเบียนไป ก็ใช้ได้ตลอดครับ

Comment

แล้วมีปะครับ serial ขอหน่อย เวอร์ชั่นนี้นะครับ แล้วก็บอกวิธีใส่ด้วยใส่ตรงไหน ขอบคุญ

Comment

Working...
                  X