Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม WinDVD Platinum v8.0.6.110 R3 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม WinDVD Platinum v8.0.6.110 R3 ครับ

ใครมีขอบ้างครับ ตัวนี้ยังใช้ฟรีไหมคับพอดีเวอร์ชั่นเก่าๆที่ใช้ฟรีหายไปครับ

ขั้นตอนการติดตั้งโปรแกรม : Download
    Download : Download

Comment

Originally posted by TummZ View Post
      ขั้นตอนการติดตั้งโปรแกรม : Download
      Download : Download
      ขอบคุณมากครับ
      ขอถามเพิ่มอีกนิดครับทำไมเวอชั่น8อ่านไฟล์ได้น้อยลงครับพวก*.DATอ่านไม่ได้ครับและอีกหลายๆนามสกุลมาตรฐานที่ใช้บ่อยๆ เคยใช้เวอชั่น5อ่านได้เกือบหมดเลยครับ

Comment

Working...
      X