Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงปลอมไหมครับ คิดมาก...จริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Macro View Post
    อันนี้ถึงจะปลอมจริงครับ
    ดูด้านขวา สังเกต CL นะครับ

ขอบคุณครับ เข้าใจอย่างชัด..เลย

Comment

มันจะปลอมยังไงเนี่ย

สงสัยหลอนมากไป แหะๆ

Comment

เออ ใช่ดิ

ก็ของผมมันปลอมชัดๆเลยนี่ ครับ Manufacture อะไร ไม่มีบอก กำเจงๆ

แต่เป็นชิป Hynix น้า ไม่เสียด้วย ใช้ดี เหอะๆๆๆๆ

Comment

ปลอมครับปลอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปของท่านMACROอะ
          อันนี้ของผมก้ปลอม(แต่มะช่ายคิงตรันนะ ของซิมโทนิกส์)
          Last edited by nutto1150; 27 May 2007, 16:47:33.

Comment

แล้วของผม อันนี้ มันปลอมอะป่าวคับ ???

พอดีช่อง Serial Number กะ Manufacturing Date มันไม่ขึ้นอะ

** ถามอีกหน่อย ตรง Timings Table ด้านล่าง มันจำเป็นต้องมี 3 ชุดรึป่าวคับ ของผมมันมีแค่ 2 เอง แล้วมันขึ้นกับอะไร ??? ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

Comment

Originally posted by fj View Post
              เอาหน่า อย่าตกใจไปครับ ขึ้นแบบนี้สบายใจได้ครับ ปลอม เอ้ย แท้ ครับบบบบ
              Originally posted by Macro View Post
              อันนี้ถึงจะปลอมจริงครับ
              ดูด้านขวา สังเกต CL นะครับ

Originally posted by ASBK View Post
              ขอบคุณครับ เข้าใจอย่างชัด..เลย
              Originally posted by gOdaRT View Post
              มันจะปลอมยังไงเนี่ย

สงสัยหลอนมากไป แหะๆ
              Originally posted by XP_armor View Post
              เออ ใช่ดิ

ก็ของผมมันปลอมชัดๆเลยนี่ ครับ Manufacture อะไร ไม่มีบอก กำเจงๆ

แต่เป็นชิป Hynix น้า ไม่เสียด้วย ใช้ดี เหอะๆๆๆๆ
              Originally posted by nutto1150 View Post
              ปลอมครับปลอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูปของท่านMACROอะ
              อันนี้ของผมก้ปลอม(แต่มะช่ายคิงตรันนะ ของซิมโทนิกส์)
              Originally posted by titat View Post
              แล้วของผม อันนี้ มันปลอมอะป่าวคับ ???

พอดีช่อง Serial Number กะ Manufacturing Date มันไม่ขึ้นอะ

** ถามอีกหน่อย ตรง Timings Table ด้านล่าง มันจำเป็นต้องมี 3 ชุดรึป่าวคับ ของผมมันมีแค่ 2 เอง แล้วมันขึ้นกับอะไร ??? ใครรู้ช่วยตอบทีครับ
              มีหลายแบบ อยากรู้ว่า CHIP ของใคร ดูตรงช่องไหนครับ

Comment

ยังงี้ของผมก็ปลอมใช่ป่ะครับ Kington -*- แต่ใช้มาหลายปีละ

Comment

แล้วอันนี้ละครับ
                  http://www.pantip.com/tech/hardware/...HP2374798.html

Comment

เวบ kingston มีวิธีเช็คของแท้นะครับ
                    แต่นานมาแล้วนะ ไม่รู้ตอนนี้ยังมีไหม

Comment

http://www.kingston.com/asia/verifynew/

Comment

พอดีผมใช้แรมบ้านๆพวก Rox อะไรประมาณนี้น่ะครับ เลยไม่สนใจว่าจะแท้หรือเก๊น่ะครับ
                        เห็นบ่นๆกันว่า kingston มีของเก๊ ผมก็เลยไม่เล่นเลยครับ

Comment

Working...
                        X