Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ พันทิพย์มีการ์ดจอแบบ PCI ธรรมดาขายป่าวครับ ช่วยท่านๆบอกพิกัดด้วยจะดีมาก +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ พันทิพย์มีการ์ดจอแบบ PCI ธรรมดาขายป่าวครับ ช่วยท่านๆบอกพิกัดด้วยจะดีมาก +++

พันทิพย์มีการ์ดจอแบบ PCI ธรรมดาขายป่าวครับ
    ช่วยท่านๆบอกตำแหน่งพิกัดด้วยจะดีมาก
    ขอบคุณครับผม

ถ้าเป็นแค่ 8mb น่าจะหาไม่ยากครับ ATI

แต่ถ้าจะหาพวก 64MB หรือ 128 MB หายากหน่อยครับ

แต่้เคยเห็นคนบอกว่ามีแหละ เมื่อไม่นานมานี้

เปน Fx5200 128MB Pci ธรรมดา ยี่ห้อ Winwell ครับ

ที่ ADvice ขายอยู่ 1530--

Comment

มีครับเคยเห็น

Comment

มีนะครับ แต่คงเป็นมือสองซะมากกว่า

โซนชั้น4 แถบเทกระจาด และก็ร้านรับซ่อม และก็ trade มือสองอ่ะครับ แต่คงจะเป็นพวก 4-8mb มากกว่า

ถ้าเกินกว่านี้ คงต้องเดินหาพวก ATi อ่ะครับ เคยเห็น Range แบบ PCI มือหนึ่้งขายอยู่ แต่เด๋วนี้ไม่รู้แล้ว ไม่ก็ 9200 พวกนี้อ่ะครับ น่าจะมีอยู่

Comment

แบบในกล่องอ่ะ เหงเต็มเลย

Comment

มีแถวชั้น 3 ชั้น 4 ครั้บ โวนด้านหลัง ร้านเล็กๆๆ อ่ะครับเห้นมี GF5200 128M อยู่เคยไปซื้อมาเหมือนกัน แต่ต้องลองถามดูน่ะครับ

Comment

Working...
            X