Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB P5B-MX นี้ซื้อมาแล้วต้อง Update Bios ก่อนหรือเปล่าครับถึงจะใช้ E2140 ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB P5B-MX นี้ซื้อมาแล้วต้อง Update Bios ก่อนหรือเปล่าครับถึงจะใช้ E2140 ได้

ซื้อ MB P5b-mx มาจากร้านต้อง Update Bios ก่อนหรือเปล่าครับ ถึงจะใส่ CPU D2140 กับ 8800GTS ได้

ถ้าต้อง Update Bios ต้องทำอย่างไรครับ
    ขอรายละเอียดเกี่ยวกับการ Update Bios บอร์ดตัวนี้ หน่อยนะครับ กลัวมันแต็บเสียเหลือเกิน

ปล.ถ้าเกิดเหตุไม่คาดฝันระหว่าง Up (ไฟดับ ไฟตก) บอร์ดจะยังเคลมได้หรือเปล่าครับ
Working...
X