Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Geforce8xxx ยังมีปัญหาเรื่องควมร้อนรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Geforce8xxx ยังมีปัญหาเรื่องควมร้อนรึเปล่า

ตอนนี้การ์ดจอพวกซีรีย์ Geforce8xxx ยังมีปัญหาเรื่องควมร้อนรึเปล่า

ผมว่ามันก็ร้อน แบบปกตินะครับ

Comment

8600GT รุ่นแตนๆไม่ร้อนเท่าไหร่ครับ แต่ถ้าเป็นรุ่น overclock ร้อนมากเหมือนกันครับ
      8600GTS ถามท่าน TWK ครับ
      8800GTS/GTX ร้อนโครตๆครับแต่เป็นธรรมดามากครับเพราะการ์ดรุ่นใหญ่ทุกรุ่นความร้อนสูงอยู่แล้วครับ

Comment

555
        WinFast GF8600GTS Idle 55c Full 67c
        *ผมว่ามันร้อนไป อะ พรุ่งนี้จะไปส่อง ซิงค์ VGA ที่ 1000 ทิป จ้าาา หุหุหุ*

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          555
          WinFast GF8600GTS Idle 55c Full 67c
          *ผมว่ามันร้อนไป อะ พรุ่งนี้จะไปส่อง ซิงค์ VGA ที่ 1000 ทิป จ้าาา หุหุหุ*

ทันใจจริงๆ ^^

Comment

ขอโชว์ 8600GT ของผมมั้ง เหอะๆๆๆ ร้อนมั้งป่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
              ขอโชว์ 8600GT ของผมมั้ง เหอะๆๆๆ ร้อนมั้งป่ะ
              เพิ่งเปิดเครื่องอ๊ะป่าว

Comment

เดี๋ยวหาว่าเพิ่งเปิดเครื่อง ขอใหม่ เหอะๆๆๆ
                ปล.เปิดเครื่องมาตั้งแต่6โมงเย็นแล้วท่าน นี่ก็ปาไป5ชั่วโมงแว้ว

Comment

Originally posted by dears View Post
                  เดี๋ยวหาว่าเพิ่งเปิดเครื่อง ขอใหม่ เหอะๆๆๆ
                  ปล.เปิดเครื่องมาตั้งแต่6โมงเย็นแล้วท่าน นี่ก็ปาไป5ชั่วโมงแว้ว
                  555
                  เดี๋ยวพรุ่งนี้เราไปสอย ซิงค์ VGA ใหม่ แล้วจะเอาอุณภูมิมาโชว์มั่ง หิหิหิ

Comment

เล่นเปิดในห้องแล็บ+ฮาตาริ มันก็เย็นอ่ะดิ ห้องผมหละร้อนโครต แอร์ก็ไม่มีติดกะเขา เหอะๆๆๆ....

Comment

การ์ดระดับนี้ก็ต้องร้อนเป็นธรรมดา
                      และผมก็ไม่คิดว่า 2900XT มันจะเย็นกว่าด้วย กินไฟขนาดนั้นความร้อนต้องเยอะกว่าอยู่แล้ว

57-70 นี่ปกติ เฉพาะรุ่น 88xx เพราะตอนนี้(ภูมิ)้อากาศกำลังร้อน ถ้าหน้าหนาวก็จะเย็นกว่านี้ตามสภาพภูมิอากาศด้วย

Comment

Galaxy 8800 GTS 320 OC อุณหภูมิ Idle ที่ 62C ห้องธรรมดา จน ไม่มีแอร์ครับ

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
                          Galaxy 8800 GTS 320 OC อุณหภูมิ Idle ที่ 62C ห้องธรรมดา จน ไม่มีแอร์ครับ
                          นี่ขนาดจนนะท่าน สอยการ์ดจอราคาเกือบเท่าแอร์อยู่แว้ว....เหอะๆๆๆ

Comment

นี่ขนาดจนนะท่าน สอยการ์ดจอราคาเกือบเท่าแอร์อยู่แว้ว....เหอะๆๆๆ
                            เพราะการ์ดจออ่ะครับ เลยไม่ได้แอร์ อิอิ (มะเกี่ยวเยย)

Comment

ยิ่งแรงมันยิ่งร้อนครับ

Comment

Working...
                              X