Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อจอ lcd ช่วงราคาเท่าไรคุ้มสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อจอ lcd ช่วงราคาเท่าไรคุ้มสุด

ถ้าจะซื้อจอ lcd ช่วงราคาเท่าไร ประสิทธิภาพคุ้มราคาสุดอะครับแล้วยี่ห้ออะไรดี

มันไม่ใช่ราคาคับ มันอยู่ที่ตัว จอ lcd มากกว่าคับ

ลองหาลายละเอียดแล้วมาเปรียบเทียบ

แล้วจะได้ตัวที่ท่านชอบ หุหุ

Comment

เกี่ยวนะครับเรื่องราคา เพราะ ถ้าเทียบจากประสิทธิภาพ ต่อ ราคา เช่นจอ17นิ้วความสามารถธรรมดา แต่จอ19นิ้วความสามารถระดับสูง แต่ราคาต่างกัน1000 ตรงนี้แหละครับ มันต้องเทียบว่าอันไหนคุ้มกว่ากัน ก็เหมือนราคาต่อประสิท๓พที่ได้ อันไหนคุ้มที่สุดนั่นแหละครับ

พูดง่ายๆ คือ อันไหน คุ้มค่า คุ้มราคาในการซื้อนั่นเอง

หนุบหนุน samsung สีสวยดี

Comment

ตอนนี้ที่คุ้มค่าก็คงจอ 19" ครับ เลือกดูเอาแล้วกันว่าจะเอาแบบปกติหรือแบบจอกว้าง แล้วแต่ชอบครับ แต่ผมชอบแบบจอกว้างมากกว่า ราคาไม่ควรเกิน 1 หมื่น ส่วนรุ่นไหนดีคงต้องให้เลือกด้วยตาตัวเองครับ ของอย่างนี้แล้วแต่ชอบ

ปล. ได้ข่าวมาว่า เทรนครึ่งปีหลัง 22" น่าจะมาแรง ราคาน่าจะหมื่นต้นๆ

Comment

ราคาต่ำสุดเห็นจะเป็นช่วง วันสุดท้ายของงานคอมมาร์ต เหอๆ วันเดียว ขายเทกระจาดเลยมั้งนี่

Comment

คุ้มค่าต่อราคาก็คง 19" มั้งครับ
            แต่ส่วนใหญ่ีที่เล่นกันก็ 22"

ผมก็รอให้ 22" ลดลงมาซักหน่อย จะได้ไปสอยมามั่ง ^^"

Comment

Working...
            X