Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd เนี่ย เปิดแบบ24ชมเปงเดือนๆได้ป่าวค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd เนี่ย เปิดแบบ24ชมเปงเดือนๆได้ป่าวค่ะ

พอดีเคยได้ยินมาว่า เอเอ็มดีเนี่ย เปิดนานๆแล้วเครื่องจะอืดดด ช้า และร้อน ไม่ทราบว่าเท็จจิงแค่ไหนค่ะ เราเคยใช้เพนเทียม4 เป็นติดต่อกัน24ชมเปงระยะเวลา2-3ปีอ่ะค่ะ(สมัยก่อนเล่นแรคแล้วบ้าเปิดบอท)มันไม่พังอ่ะค่ะ มาพังตอนแกะพัดลมและซิงค์มาทำความสะอาดแล้วดันไปเช็ดซิลิโคนออก เครื่องเลยพัง
    ***ไม่ทราบว่า AMDเนี่ย สามารถทำแบบที่ว่าได้หรือป่าวค่ะ แบบเปิดยาวๆไม่ปิดเครื่องเลยอ่ะค่ะ**

สบม ยห
    สบายมาก อย่าห่วง

--
    http://www.google.co.th/search?hl=th&q=E_IISD_KA ขำๆครับ

Comment

ให้เปิดปีนึงเลย...........

Comment

เราโดนแกล้งอ่ะค่ะ

เราโดนใครก็ไม่รู้เอาเมล์ไปโพสแกล้งอ่ะค่ะ นานแย้ว คนแอดมาเต็มเลย เหอๆๆ

Comment

งะ งั้นสมัครสมาชิกจิครับ แล้วใช้ชื่อเมมเบอ ส่วนเรื่องความร้อน ความทน สบายมากครับ เปลี่ยนซิ้งดีๆๆๆ นินึง ก็เปิดได้เป็นปีๆๆครับ แต่ psu ต้องคุณภาพดีด้วยนะครับ

Comment

...

KA re

Comment

ระบายความร้อนดีๆ ก็แจ่มแล้วคับ
              ( ปล. เมื่อก่อนเปิดบอทแรค เป็นเดือนๆ พักแค่วันละ 1 ชั่วโมง )

Comment

Working...
              X