Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมที่ใช้ลดรอบพัดลม cpuมั้ยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมที่ใช้ลดรอบพัดลม cpuมั้ยอะครับ

มีโปรแกรมที่ใช้ลดรอบพัดลม cpuมั้ยอะครับ ชื่อโปรแกรมไรหรอ

ใช้บอร์ดรุ่นไหน บอกมาเดี๋ยวจัดให้....

Comment

ga-945pl-s3 คับ
      Last edited by kramer; 27 May 2007, 15:19:43.

Comment

คุ้นๆกับตัวนี้มั้ย(ตามรูป)

ถ้าเสียบครบทั้ง4ขามันจะสามารถControlรอบมันได้ โดยเข้าไปเซ็ตได้ที่bio หรือบอร์ดบางรุ่นจะมีsoftwareที่แถมมากับบอร์ดสามารถทำได้เช่นกัน บอร์ดรุ่นของคุณผมไม่เคยใช้อ่ะ เลยนึกชื่อโปรแกรมมันไม่ออก เอาเป็นว่าไปปรับในbioง่ายสุด....

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ เดี๋ยวลองไปทำดูอยู่กรมไหนหรอเนี่ยเก่งจัง

Comment

ไม่เก่งหรอกท่าน มั่วไปงั้นแหละ ของแบบนี้ลองไปเรื่อยแล้วเราจะรู้วิธีแก้ไขมันเอง เหอะๆๆๆ....

Comment

speed fan ปรับได้นะ (บางบอร์ด)

Comment

Working...
              X