Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ram Pqi ประสิทธิภาพดีหรือเปล่าครับ?+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ram Pqi ประสิทธิภาพดีหรือเปล่าครับ?+++

RAM PQI ตอนนี้ DDR2 800 1GB 1300 กว่าบาทเองครับ 667 Kingston 1GB 1500 กว่าบาทแหนะ แล้วพรุ่งนี้เขาบอก RAM ขึ้นไป 500 บาทอะครับ เลยต้องซื้อวันนี้

Kingston 667 ก็ไม่ีมี สั่งมาก็ 2000 แหนะครับ ไม่ไหวจริงๆ เลยอยากทราบประสิทธิภาพว่าโอเคไหมครับ เพราะผมไม่ซีเรียสเรื่องยี้ห่อมาก

ดีใช้ได้เลย เคยใช้

Comment

ดีจริงหรอครับ?

Comment

ถ้าไม่คล๊อก ไม่ซีเรียสเรื่องยี่ห้อก้อดูที่ประกันเท่านั้นครับ

Comment

แล้วพรุ่งนี้เขาบอก RAM ขึ้นไป 500 บาทอะครับ

ไม่เห็น ขึ้นเลย

Comment

ทำยังกับราคาน้ำมัน

Comment

555+ แรมราคาขึ้น 500 ภายใน 1 วันไม่มีทางเปงไปได้อยุ่แล้ว
              ถ้าไม่ได้ oc PQI เป็นตัวเลือกที่ถูกดีคับ เจ๊งก็เปลี่ยน อิอิ

Comment

Working...
              X