Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัด spec notebook ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัด spec notebook ให้ทีครับ

ช่วยจัด spec ขั้นต่ำ อ่า ครับ ว่า ควรจะใช้ประมาณไหนดี พวก cpu ram vga

ทำงาน cad 2d กับ 3d แต่ไม่หนัก

ดูหนัง บ้าง อาจจะ เปิดเครื่องติดต่อ กัน สัก 8 ชม. ใน office ครับ

ถ้าทำงานข้างนอก ขอยาวๆหน่อยก็ดีครับ batt ควรเปลี่ยนเป็นแบบไหนดีครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by unix; 27 May 2007, 15:56:44.

ลองดู พวก การ์ดจอแยกอ่ะครับ น่าจะลื่นดี แล้วก้อ ram อย่างต่ำ ควร 1 G ครับ

Comment

เอ้อ ลืมบอกไปว่า ยี่ห้ออ่ะ น่าจะมีในใจก่อนนะ เพราะว่ารูปทรงภายนอกควรจะอยู่ที่ความชอบส่วนตัวอ่ะ เพราะว่าเหงทุกวัน ถ้ามองนานๆ เด๋วเบื่อ อิอิ

Comment

คาดว่า น่าจะของ HP COMPAQ อ่า ครับ

Comment

Working...
        X