Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาจะดูการ์ดจอ จะดูว่าแรงต้องดูที่ไหน core,ram การ์ดจอหรือดูว่าเป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาจะดูการ์ดจอ จะดูว่าแรงต้องดูที่ไหน core,ram การ์ดจอหรือดูว่าเป็น

เวลาจะดูการ์ดจอ จะดูว่าแรงต้องดูที่ไหน core,ram การ์ดจอหรือดูว่าเป็นDDR2หรื DDR3 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ลองดูประกอบแระกันคับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=62605

Comment

MEMORY อินเตอร์เฟส เท่าไรด้วยมั้ง

Comment

ดูจำนวนท่อ คอร์ เมม bitของคอร์ bitของเมม เมมเป็นDDRไหน

Comment

ดูหมดเลยครับ ทั้ง core mem bit ไปป์ไลน์ DDr มันเป็นส่วนสำคัญหมดเลยครับ แล้วก็ ราคาด้วยครับว่าคุ้มค่าใหม่

Comment

บางทีดูแค่ความเร็วอย่างเดียวก็บอกอะไรไม่ได้มากครับ เพราะถ้าหากต่าง series กันอาจจะแรงต่างกันเท่าตัวเลยทั้งๆที่ core/mem ใกล้เคียงกันครับ ยังไงคงต้องดู review จากหลายๆที่ประกอบกันแหละครับ

Comment

ดูคนใช้ก่อนเลย
              ใช้ไม่คุ้มมันก็ไม่แรง

Comment

ดูที่ราคาครับ อิอิ

Comment

อธิบายให้เอาใหม แบบละเอียดเลย แบบจดไปทำตำราได้เลย

Comment

ดูที่ราคาได้เลยครับ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                      ดูที่ราคาได้เลยครับ
                      ถูก

Comment

ดูรีวิวของเว็บต่างๆ แล้วเอามาเทียบกันในส่วนของสเป็กต่างๆ แล้วดูค่าเฟรมเรทเกมที่ใช้เทียบกันครับ

Comment

Working...
                        X