Announcement

Collapse
No announcement yet.

WIndows Vista ลงโปรแกรมจำลอง CD ตัวไหนได้มั่งหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WIndows Vista ลงโปรแกรมจำลอง CD ตัวไหนได้มั่งหรอครับ

WIndows Vista ลงโปรแกรมจำลอง CD ตัวไหนได้มั่งหรอครับ

DAEMON V4.08 ครับใช้อยู่

Comment

เหตุเกิดเมื่อวาน ขอเตือนว่าห้ามลงโปรแกรม Alcohol 120% ของ Win XP เด็ดขาด...ต้องลงตัวล่าสุเที่รับรอง Vista อ่ะ ถ้าให้ชัวร์สุดๆ ใช้ Daemon Tool 4.08 ครับ ผมใช้เล่นวินนิ่ง 2007 ฉลุย...(พึ่งลงใหม่อ่ะวันนี้)

Comment

โหลด Daemon ตัวใหม่มา ใช้ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by hellods View Post
          เหตุเกิดเมื่อวาน ขอเตือนว่าห้ามลงโปรแกรม Alcohol 120% ของ Win XP เด็ดขาด...ต้องลงตัวล่าสุเที่รับรอง Vista อ่ะ ถ้าให้ชัวร์สุดๆ ใช้ Daemon Tool 4.08 ครับ ผมใช้เล่นวินนิ่ง 2007 ฉลุย...(พึ่งลงใหม่อ่ะวันนี้)
          ผมขำครับเอาของ XP ไปเล่นใน Vista

ขำๆน่ำ

Comment

....ห้ามลงโปรแกรม Alcohol 120% ของ Win XP เด็ดขาด....
            เคยลองแว้ววครับ กรรมตามทัน ทันตาเห็นเลย

Comment

deamon tool ครับ

Comment

MagicDisc

Comment

Working...
                X