Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องทิศทางลม...ของ Sink

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องทิศทางลม...ของ Sink

ระหว่างที่พัดลมเป่าลมเข้า Sink ในลักษณะของ Andy กับระหว่างที่เป่าลมออกหลังเคส แบบของ Zalman อย่างไหนที่ให้ผลดีกับความร้อนกับ Cpu มากกว่ากันครับ ....

ผมว่าเ่ป่า ลง CPU น่าจะดีกว่าครับ แถมเย็นอุปกรณ์อื่นด้วย นะ

Comment

ถ้าพูดถึงให้ผลดีต่อ cpu มันก็ให้ผลดีพอๆกัน

แต่ถ้าพูดถึงภาพรวม ก็ตามท่านบนครับ เป่าลงบอร์ด เย็นทั่วๆกัน

Comment

ดีทั้งคู่ ครับแล้วแต่ ชอบครับ

Comment

ผมก็เป่าลงนะแต่ดูเหมือนไม่มีลมเย็นลงบอร์ดเลยอ่ะ มีแต่ลมร้อนทั้งน้าน งานนี้ร้อนกันทั่วทั้งบอร์ด เหอะๆๆๆ....

Comment

ชอบแบบนี้

Comment

Working...
            X