Announcement

Collapse
No announcement yet.

Colo ถูกๆมาแล้วจ้าาาา ผิดหมวดขออภัยนะครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Colo ถูกๆมาแล้วจ้าาาา ผิดหมวดขออภัยนะครับ...

S6-Co location | 50GB/400B 100GB/800B

SILVER PLAN : พื้นที่เก็บข้อมูล 50GB : Unlimited Torrent
    Download 4M/sec : Upload Unlimited 400 / เดือน

GLOD PLAN : พื้นที่เก็บข้อมูล 100GฺB : Unlimited Torrent
    Download 6M/sec : Upload Unlimited 800 / เดือน

PLATINUM PLAN : พื้นที่เก็บข้อมูล 150GฺB : Unlimited Torrent
    Download 8M/sec : Upload Unlimited 1100 / เดือน

และรับฝาก Hard disk ทั้งแบบ IDE และ SATA
    ไม่จำกัดความจุ : Unlimited Torrent
    Download 10M/sec : Upload Unlimited 1200 / เดือน

การใช้งาน
    1. Remote Desktop
    2. WebUI

การนำไฟล์กลับเครื่อง
    1.ใช้โปรแกรม FTP
    2. นำ Harddisk ไปจั๊มด้วยตัวเองที่ กสท ชั้น 4 ห้อง 406
    3. ไรท์ลงแผ่นแล้วส่ง ปณ. ให้ถึงบ้าน
    dvd 1-10 แผ่น 35 บาท 10 แผ่นขึ้นไป 30 บาท

ทดลองใช้งานก่อนได้นะครับ มีตัวเทสให้

รายละเอียดเพิ่มเติมเชิญ http://olocolo.soft666.org/ เลยครับ
    Last edited by darkmagic; 28 May 2007, 11:39:16.

พักอยู่แถวมหิดลเปล่าครับ

Comment

ท่านอยู่ส่วนไหนของศาลายาฮะ
      อ้ออีกอย่างนึง ค่าความเร็วที่ให้มาเนี่ย Mbps หรือ MBps อ่ะครับ
      Last edited by Dekslam; 28 May 2007, 07:34:07.

Comment

ครับ ผมอยู่ใน ม.มหิดล ศาลายา ความเร็วที่บอกไปเป็น mbps ครับ
        พิเศษสำหรับคนอยู่แถวนี้ไม่ต้องไป jump ข้อมูลที่ กศทเลย เข้ามาที่พักผมได้เลยครับ jump ฟรี หุหุ

Comment

Originally posted by darkmagic View Post
          ครับ ผมอยู่ใน ม.มหิดล ศาลายา ความเร็วที่บอกไปเป็น mbps ครับ
          พิเศษสำหรับคนอยู่แถวนี้ไม่ต้องไป jump ข้อมูลที่ กศทเลย เข้ามาที่พักผมได้เลยครับ jump ฟรี หุหุ
          ยังไงอ่ะครับ เอา HDD ไปตัวนึงเลยหรอครับ
          ถามไว้ก่อนจะได้ไม่ปวดหัวตอนหลัง

ถ้าถามว่าสนใจไหม มันก็ต้องสนใจล่ะครับ

แต่ทุนทรัพย์ยังไม่อำนวย รอกันไปก่อน

Comment

Working...
          X