Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามพี่วิกรหน่อยครับ (wikorn)คนอื่นก็อ่านได้น้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามพี่วิกรหน่อยครับ (wikorn)คนอื่นก็อ่านได้น้า

ขอนอกเรื่องหน่อยครับไม่รู้จะไปโพสหมวดไหนไม่รู้จะติดต่อพี่เค้ายังไง ...ขอถามเลยนะครับ

เห็นว่าพี่วิกรทำเกี่ยวกะเครื่องเสียงแล้วอยู่แถวบ้านผม (ซีค่อน) คือในรถผมมีเครื่องเล่นแผ่นแต่มันเป็น อ่าน audio ใส่ได้ 6แผ่น ถ้าผมไปเปลี่ยนเป็นอ่าน mp3 ร้านพี่จะมีจะได้หรือป่าวครับแล้วราคาเท่าไหร รุ่นไหนยังไง

ขอโทษน่ะครับไม่รู้ติดต่อไม่รู้ไปโพสหมวดไหน

ลอง pm ไปหาเขาดูสิครับ พี่เขาใจดี

Comment

ถ้าเป็นวิทยุเดิมที่ติดมากับรถ

ไม่สามารถเอาเครื่องเดิมมาแปลงใหเล่น MP3 ครับ เครื่องไม่ซัพพอต ในการโชว์ชื้อ ปุ่มกดไม่รองรับ หัวอ่าน CD ไม่รองรับครับ
      แต่สามารถ ซื้อเครื่องใหม่เปลี่ยนแทนได้เลยครับ และหากรถรถมีระบบคอนโทลการทำงานของวิทยุ ที่พวงมาลัย ก็สามารถ เปลี่ยน วิทยุ ใหม่แล้ว ใช้งานระบบเดิมนั้นได้นะครับ (รถรุ่นใหนละครับ ) ซื้อ อินเตอร์เฟส มาใส่ครับ

Comment

ผมเดาจากซื่อท่าน CIVIC หรือเปล่าครับ ไม่ลองหา ตัวที่ติดมากับ CIVIC DIMENSION รุ่นสุดท้ายก่อนปัจจุบัน มาไส่แทนครับ หน้าขาว เล่น CD6 แผ่น MP3 ได้ครับ ที่เข้าเปลี่ยนออกกันน่าจะหาได้ครับ แต่ถ้าจะเอาสียงดีๆไปเลย ก็เลือกยี้ห้อใหม่ไปเลยครับ เลือกแม่นๆนะครับ เอาที่ชอบ

Comment

Working...
        X