Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 8800GTS ร้อนไปหรือป่าวอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 8800GTS ร้อนไปหรือป่าวอะคับ

Galaxy 8800GTS 320 mb 320bit มันร้อน 62 c ที่ idle อะคับ

มะมีคัยอยุ่เลยเหรอคับ -*-

Comment

ปกติครับ

Comment

ปกติเช่นกันครับ ในสภาพไม่เปิดแอร์ แต่ถ้าเปิดแอร์ 25 องศา ก็น่าจะอยู่ราวๆๆๆ 53-55 อ่าครับ ของผมหยอดซิลิโคน MX-1 แย้วนะ

Comment

ปกติครับผมของผมเดิมๆในห้องแอร์ปิด Case ก็ยังประมาณ 59-61 เลยอ่ะครับ ร้อนไม่ลดลงเลย แต่นี่ไปเอา HR03+ มาเปลี่ยนแล้ว OC นิดหน่อยไป 651/935 ในเคสแล้วไม่เปิดแอร์มันอยู่ที่ 50-53 เองครับ ปล.ผมติดพัดลมธรรมดา 9 cm. ด้วยนะ

Comment

นอกเรื่องงั้นเรา Theme สวยดีแฮะ
            เหอะๆๆๆ

Comment

Theme ของ Linux คับ -*-
              ส่วน BG นี่ เอาจากโน๊ตบุ้คมา เอิ๊กส์ๆ Vaio
              Last edited by Poomsan; 28 May 2007, 10:31:19.

Comment

โอ้มันยอดมากซิงเทพๆๆ แบบว่าแบบนี้ไม่ซื้อไมได้แล้ว เพราะ ร้อนจัด เครื่องดับ ทุกที 5 5 5

ปล.ทำไมใส่พัดลม 9 CM ละครับ ไม่ใส่ 12 CM ไปเลย

Comment

อยากเย็นแบบประหยัด ก็นี่เลยครับ

Comment

โอ้ยแบบ Gearhead
                    ก็สวยดีครับ หยดMX-1 ไปหน่อยนะแจ๋มเลย

Comment

ของแรงมักจะร้อน อิ อิ (ร้อนแรง)

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
                        ปกติครับผมของผมเดิมๆในห้องแอร์ปิด Case ก็ยังประมาณ 59-61 เลยอ่ะครับ ร้อนไม่ลดลงเลย แต่นี่ไปเอา HR03+ มาเปลี่ยนแล้ว OC นิดหน่อยไป 651/935 ในเคสแล้วไม่เปิดแอร์มันอยู่ที่ 50-53 เองครับ ปล.ผมติดพัดลมธรรมดา 9 cm. ด้วยนะ
                        ของผมแค่ 43 เปิดแอร์ 25c เหลือ 38 เอง โหลดอยู่ที่ 53 ครับ FXF 8800 GTS 320 พัดลมติอกะซิ้ง 1 ดูดออกข้าง 2 หลังเคส 1 + กับ MX-1 ครับ

Comment

ASUS EN8800GTS ของผมอยู่ที่ 64 องศาครับ

Comment

xfx 7900gs xxx ของผม 55-59 ครับเซงช่วงนี้ร้อนมากๆ ถ้าอากาศไม่ร้อนยมากก็ีราวๆ 53 ครับ ขนาดมีพัดลมเป่าการ์ดด้านล้างแล้วนะ

Comment

เดี๋ยวผมเปลี่ยนแอร์ก่อนนะครับ พอดีแอร์เสีย เซ็งจิต นอนไม่ได้เลยครับ อยากบอกว่าอุณหภูมิห้องผมวัดจากเซ็นเซอร์ที่เครื่องปรับอากาศตอนกลางวันอยู่ที่ 32 องศาเลยครับ -*- ร้อนโคตร กลางคืน 29-30 ..... นี่แอร์เสียมา 2 วันแล้ว กำลังหาแอร์ใหม่ -*-

Comment

Working...
                              X