Announcement

Collapse
No announcement yet.

power supply เท่านี้เพียงพอสำหรับ 7900gs galaxy ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power supply เท่านี้เพียงพอสำหรับ 7900gs galaxy ไหมครับ

SPEC.

M2N-MX BOARD
    ATHOLN 3600*2 (DUAL CORE)
    LITE-ON 16AP DVD-RW 1 ตัว
    SEAGATE 80GB SATA 1 ตัว
    KINGTON DDR2/667 512*2

*POWER ENERMAX 350 WATT

พอดีเคยถามพี่ๆในบอร์ดแล้ว เรื่อง 8500 GT กับ 7600 GS

แต่เปลี่ยนใจกระทัน เอา 7900gs ไปเลย พอไหมคับกับ

พาวเวอร์แค่นี้ หรือ ได้แค่ 7600gs ไม่แน่ใจคับ เผื่อซื้อมาแล้วต้องเปลี่ยน

POWER อีก เดี๋ยวมันจะแพงไปกันใหญ่

ถ้าไม่ได้ 7600 GS คุ้มไหมครับ

ขอบคุณพี่ๆมากคับ

น่าจะได้ครับ ลองหาข้อมูลดูครับว่ามันมีสาย Extra สำหรับการ์ดจอด้วยรึเปล่า ถ้ามีน่าจะได้ครับ

Comment

ดูจากข้อมูลแล้วน่าจะใส่ได้นะครับ ถ้าไม่มีพวก option พัดลมชุดใหญ่

Comment

พอครับ มั่นใจ (แต่ไม่รับประกัน อิ อิ)

Comment

ได้นะครับ

Comment

ถ้าเล่นแบบเดิมๆ คงพอถูไถ
            แต่ถ้า oc ด้วย ทั้ง system ผมว่ามีวูปครับ

Comment

Working...
            X