Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก้าอี้แบบ นิ่มๆ แบบเอนได้แบบร้านเกม หาซื้อได้ที่ไหนครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก้าอี้แบบ นิ่มๆ แบบเอนได้แบบร้านเกม หาซื้อได้ที่ไหนครับผม

คือ หาซื้อ เก้าอี้แบบโซฟาแบบร้านเกมอะครับ ที่มันเอนได้อะครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน และ ราคาเท่าไร่ครับ

ผมซื้อที่ HomePro ครับ

ตัวละ 2900 บาทครับผม

Comment

แถว พระราม2/ซีคอน แถวนี้จะถูกครับ
      1850-2200

Comment

ลองดูตามร้านเฟอร์นิเจอร์ทั่วไปดิ 1500-2000 (แต่โนเนม เหอะๆๆๆ)

Comment

ราคาประมาณนี้ทนไหม กลัว นั่งๆอยู่ มันเอนไม่ได้ ฟองน้ำ แฟบง่ายครับ น้ำหนังเราก้ 90 เหอะๆ
          Last edited by ballboy; 28 May 2007, 11:35:04.

Comment

ถ้ากลัวก็เล่นของ brandname ไปสิฮะ

Comment

ูตามร้านเฟอร์นิเจอร์ทั่วไปก็มีและงับ
              ว่าจะซื้อเหมือนกัน แต่ขี้เกียจแบก -*-

Comment

ของผมมันจะใหญ่กว่าที่ร้านเกมส์ทั่วไปใช้หน่อยนึงด้วยนะครับ ไว้ปรับนอนดูหนังด้วย

ของร้านเกมส์ส่วนใหญ่ ตรงพนักพิงแขน มันจะสีซีดแล้วก็แตกครับ ถ้าใช้ไปนาน ๆ

Comment

ซื้อมาใช้เองเหรอครับ

มีอยู่แบบนึงไม่รู้ว่ารุ่นอะไร ที่ร้าน physics net จรัญ65 ใช้น่ะครับ
                  รู้สึกว่านอนสบายที่สุดตั้งกะได้ลองเล่นเกมส์มาหลายๆร้าน ประมาณว่า นั่งเล่นเกมส์ไปนอนเอนสบาย
                  แต่ไม่หลับนะครับ ไม่ถึงกับทำให้ง่วง ทั้งๆที่ง่วง เอ๊ะยังไง

แต่ผมว่า ก่อนซื้อก็ลองนั่งดูจนกว่าจะรู้สึกพอใจแล้วกัน อิอิ

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
                    ซื้อมาใช้เองเหรอครับ

มีอยู่แบบนึงไม่รู้ว่ารุ่นอะไร ที่ร้าน physics net จรัญ65 ใช้น่ะครับ
                    รู้สึกว่านอนสบายที่สุดตั้งกะได้ลองเล่นเกมส์มาหลายๆร้าน ประมาณว่า นั่งเล่นเกมส์ไปนอนเอนสบาย
                    แต่ไม่หลับนะครับ ไม่ถึงกับทำให้ง่วง ทั้งๆที่ง่วง เอ๊ะยังไง

แต่ผมว่า ก่อนซื้อก็ลองนั่งดูจนกว่าจะรู้สึกพอใจแล้วกัน อิอิ
                    ซื้อมาใช้เองอะครับ เดียวจะลองไปดู ลองนั่ง

Comment

ของแบบนี้ ต้องลองนั่งดูครับ ว่ามันเหมาะกับสรีระเราหรือเปล่า

Comment

ผมก็อยากได้เหมือนกัน
                        แต่คิดแล้วว่าผมไม่ได้อยู่ในห้องแอร์นั้งที่น้ำไหลๆๆแน่ๆๆเลย -*-

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                          ผมก็อยากได้เหมือนกัน
                          แต่คิดแล้วว่าผมไม่ได้อยู่ในห้องแอร์นั้งที่น้ำไหลๆๆแน่ๆๆเลย -*-
                          น้ำอะไรไหลอะ

Comment

แนะนำนิดนึงนะครับ คือจากที่ผมได้ลองนั่งหลายๆแบบจากร้านเกมส์

มันจะมีปัญหาบางอย่างนะครับ เช่น เตี้ยเกินไป ที่พักแขนเกะกะ หรือ กระทั่งว่า มันไม่สามารถระบายอากาศได้ดี ไม่ถูกกับบรรยากาศ
                            นั่งๆไปรู้สึกอึดอัด ประมาณนั้น นิ่มเกินไปก็ไม่ดี เพราะใช้ไม่นานมันก็จะยวบไปเลย

Comment

ถ้าเอาไปใช้เอง ต้องลองนั่งอ่ะ ถึงจะรู้

Comment

Working...
                              X