Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกะรผมทีผู้ใจบุญผมซื้อการ์ดจอ7600gt มีอาการแบบนี้ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกะรผมทีผู้ใจบุญผมซื้อการ์ดจอ7600gt มีอาการแบบนี้ช่วยด้วย

คือเปิดเครื่องปุปมันขึ้น input not support กลางจอเลย ตรงหน้าที่มันจะแสดงข้อมมูลเครืองอะครับ เข้า ไบออส มะได้แต่มันก็ทำงาน พอโหลดเข้าไปหน้าวินโดว์ มันก็ใช้ได้ตามปกติครับ
    เป็นเพราะว่าไฟผมไม่พอไหม อาการไฟมะพอมีแบบนี้ด้วยหรอ งง PSU350 enermax ครับช่วยทีเถอะ งงมาก เล่นเกมก็ไม่มีหลุดนะครับ มะมี รีบูตร ด้วย แต่ไฟ ผมก็อ่านตามคู่มือมันก็พอดี 350 ลองเล่นเกม โหดๆๆ มันก็ ลื่นไปหมด เพราะอะไรนี่ งง ช่วยทีครับเพื่อนๆๆ

เข้า ไบออส มะได้แต่มันก็ทำงาน พอโหลดเข้าไปหน้าวินโดว์ มันก็ใช้ได้ตามปกติครับ
    ยังงงคำถามครับ

Comment

ก้อลองบูทโดยถอกพวกOptical Drive กับพัดลมเคส ก่อนครับ แล้วดูเข้าไบออสได้หว่าว
      หงิหงิเคยเป็นเหมือนกัน

Comment

ชิบไบออสเจ้งเเร้วมั้ง หรือไม่ก้อ อัพเดทไบออสดูคับ

Comment

ลองแฟลชไบออสเมนบอร์ดใหม่ดูครับ

Comment

เฟลชเปงเวอชั่นไหม่หมดแล้ว ครับมันก็ไม่หายย พอเปลี่ยนการ์ดจอเก่ามาใส่เข้าได้เหมือน เดิม ครับ งงจิงเลย เผื่อวันไหนจะเข้าไบออสขึ้นมาละแย่เลย ตอนนี้ ยัง มะได้ไปปรับอะไรเกท่าไหร่ แล้วใครเคยเป็น ช่วยบอกทางออกผมทีงับ ได้โปรด

Comment

บา่งทีอาจจะเป็นเส้นผมบังภูเขาก็ได้ครับ

มั่นใจนะครับว่า ปุ่ม "Del" หรือปุ่มเข้าไบออสของท่านไม่เสียแน่นะครับ

Comment

ง่า พึ่งวื้อมาด้วยการ์ด แต่คิดว่าการ์ดคงมะเปนไร นะ อิอิ การ์ดเปนทีตายเลย จนเลย รอคนชี้ทางสว่าง ต่อไป

Comment

Working...
                X