Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีหนังสือคู่มือ NFS Underground 2 ที่ไม่ใช้แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีหนังสือคู่มือ NFS Underground 2 ที่ไม่ใช้แล้วบ้างครับ

คือเกมส์นี้เก่ามาก แต่ผมเพิ่งหาแผ่นมาเล่นได้ครับ แต่ไปไม่ถึงไหนเลย เพราะไม่มีคู่มือครับ

ไม่รู้จะไปทำภารกิจที่ไหนยังไง ใครพอทราบแหล่งที่ยังขายอยู่บ้าง หรือเวปไหนที่ขายหนังสือคู่มือ

เกมส์ ผมขอ Link หน่อยได้มั้ยครับ

หรือสมาชิกท่านใดมีแต่ไม่ใช้แล้ว อยากขายต่อก็บอกผมได้นะครับ

คู่มือ ไม่จำเป็นหรอกคับ แค่มันบอกให้ทำอะไรก็ทำไปตามนั้น หลักๆมันก็แค่ แข่งให้หมด ชนะไปเรื่อยๆ แล้วพอแข่งหมดก็แต่งรถให้ได้จำนวนดาวตามที่มันบอกเพื่อไปถ่ายปกนิตยสาร สถานที่แข่งใหม่ก็จะเพิ่มเข้ามา แล้วมันก็จะวนอยู่อย่างนี้จนจบเกม

Comment

แข่งให้หมด > แต่งรถให้ได้ดาว > ไปถ่ายรูป > แข่ง url

วน loop ที่ว่าไปเรื่อยๆครับ จบเอง

Comment

Working...
      X