Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2600XT คาดว่าราคาน่าจะซักเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2600XT คาดว่าราคาน่าจะซักเท่าไร

1 ประมาณ5000ได้ไหมและจะเข้ามาขายเมือไร
    2 ตัวนี้แรงกว่าx1650xtไหม

แรงกว่าสิครับ
    แต่ราคามได้นึก

Comment

ราคาไม่สำคัญ คุณภาพถ้ากิน8600GT หรือแตะตูด86GTS ได้ก็มีโดน

Comment

ราคาน่าจะราวๆ 8800 GTS 320 นะ เดาๆ เอา

Comment

ราคาไม่สำคัญ เน้นคุณภาพล้วนๆๆ

Comment

เห็นแวปๆว่า 199$ ก็เท่ากะประมาณ 7164 ถ้าคูณ 1$=36baht ไม่รวมพวกภาษีนำเข้ารวมๆแล้วก็ไม่น่าเกิน 8500 มั้งครับเดาเอา

Comment

ตัวนี้ สเปกเป็นไงบ้างครับ บอกหน่อย

Comment

เงินบาทแข็ง เหลือ 34 ฝ่า ๆ แล้ว

Comment

Working...
                X