Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม xp มันไม่เก็บค่าหน้าจอไว้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม xp มันไม่เก็บค่าหน้าจอไว้อะครับ

คือผมตั้งค่าไว้ที่ 1024*... แต่พอเปิดเครื่องมาใหม่อีกที เป็น 800*...
    มันเป็นที่อะไรอะครับ
    ผมก็ updte driver การ์ดจอแล้วนะ แต่ยังไม่หาย
    หรือว่ามันเป็นที่อื่นหรือป่าวครับ
    ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตามนี้แล้วจะหาย ใช้ATIใช่ป่าว
    Last edited by ohm27; 28 May 2007, 22:05:10.

Comment

ข้าน้อยขอคารวะท่าน 1 ที

Comment

ปกติมันตั้งให้เองอยู่แล้วนะเนี่ยะ ไม่ทันสังเกตุเหมือนกันแฮะเรา เหอะๆๆๆ

Comment

มันไม่หายอะครับ
          ลองทำดูแล้ว

Comment

Working...
          X