Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู Galaxy 7600GS ให้ทีครับตัวไหนแรม 1.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู Galaxy 7600GS ให้ทีครับตัวไหนแรม 1.2

GALAXY PCI Ex 76SEE8HDFE FX7600GS PCIEX 256MB 128BIT 3 Yrs. ALC 3390
    GALAXY PCI Ex 76SEF8HBFE FX7600GS PCIE 256MB/DDR3 128 3 Yrs. ALC 3450
    2 ตัวนี้ไม่ทราบว่าตัวไหนที่เป็นแรม 1.2 ครับผมพอดีอยู่ ตจว. จะสั่งจาก HWH เลยไม่แน่ใจครับผม

เท่าที่เคยผ่านตา มีท่านสมาชิกเคยตอบว่า 2 ตัวแตกต่างกันตรง DVI กับ Dual DVI ครับ ส่วนแรมไม่แน่ใจว่า 1.2 ns เหมือนกันรึเปล่าครับ ถ้าไม่เหมือนกัน คงต้องลุ้นครับ

Comment

เคยใช้ มันเป็น Dual DVI ครับ ภายนอกก็ดูได้จากกล่อง มันจะเขียนไว้ว่า Premium 1.2 ns ครับ

Comment

สั่งตัวแพงไปเลยครับ คงได้ 1.2ns เลย หรือ มี % ได้แรม 1.2ns มากกว่าตัวถูกครับ เพราะเท่าที่หาดู ตัว DVI ธรรมดา เจอแต่ 1.4ns ครับ ต่างกันแค่ 60 บาท เอาตัวแพงเลยครับ

สรุป 1.2ns อยู่ใน " ตัวแพง " ครับ

Comment

เดี๋ยวนี้เอาเเน่เอานอนไม่ได้ครับหน้ากล่องกับของข้างในไม่เหมือนกันผมไปดูที่ร้านมากล่องเขียน 1.2ns ข้างในไม่ใช่เเรมชิฟ ซัมซุง(1.2ns) ต้องรอลุ้นครับ

Comment

ไม่ต้องลุ้นครับ ..

ก่อนจะซื้อ ขอเปิดกล่องดู แล้วดูตรงนี้ครับ !!

ถ้าเป็น BJ12 ก็คือ เม็ดแรม 1.2nS แหล่ะครับ ..

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
              ไม่ต้องลุ้นครับ ..

ก่อนจะซื้อ ขอเปิดกล่องดู แล้วดูตรงนี้ครับ !!

ถ้าเป็น BJ12 ก็คือ เม็ดแรม 1.2nS แหล่ะครับ ..

เค้าคงต้องรอลุ้นอะครับท่านเพราะเค้าจะสั่งจากต่างจังหวัดครับ

Comment

Originally posted by MoTioNxZ View Post
                เค้าคงต้องรอลุ้นอะครับท่านเพราะเค้าจะสั่งจากต่างจังหวัดครับ

อ๊าวววว !!

ลืมดูไปครับ อิอิ

Comment

ผมอยู่ ตจว. จะเปิดกล่องดูได้ยังงัยอ่ะ -*-

Comment

ผมว่าโทรติดต่อกับทางร้านให้เค้าเช็คให้ชัวร์ๆก่อนค่อยตกลงสั่งคับ
                    เพราะถึงยังไงถ้ามีของตามสเปคที่ต้องการเราก็สั่งเค้าอยู่แล้ว

Comment

..

Originally posted by IIWS View Post
                      ผมว่าโทรติดต่อกับทางร้านให้เค้าเช็คให้ชัวร์ๆก่อนค่อยตกลงสั่งคับ
                      เพราะถึงยังไงถ้ามีของตามสเปคที่ต้องการเราก็สั่งเค้าอยู่แล้ว
                      อันนี่ท่าจะเวอร์

Comment

เสียวเหมือนกันไม่ได้ไปเอาเอง รอของส่งมาให้

Comment

Working...
                        X