Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านๆ ทั้งหลายใครมี windows xp SP1 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านๆ ทั้งหลายใครมี windows xp SP1 บ้าง

ขอ link หน่อยครับ พอดีจะเอามาลง วินโด่ให้ notebook อ่าครับ SP2 มันลงแล้วไม่เจอ hdd

มีแบบไม่เจอHDด้วยเหรอ เหอะๆๆๆ แปลกดี

ผมไม่เคยโหลดทางเน็ตเลยอ่ะ รอท่านต่อไป แป๋ว.....

Comment

อาการเป็นไงหรอครับ ถ้าไม่เจอHDD แล้วจะลงได้ไงอะ

Comment

แล้วตอนเข้า bios มันเห็นhdป่าวครับ

Comment

เสียบสาย hdd ไม่แน่นป่าวครับ หรือไม่ก็ hdd เป็น Sata ก็ลองอัพเดทไบออสใหม่ดูครับ

Comment

HDD SATA หรือเปล่าครับ...

วินรุ่นใหม่ดีกว่าครับ..เช่น Windows XP SP2 Corporate Edition [Jan 2007]

ลองดูตามนี้..http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=47041

Comment

เดี๋ยวเย็นนี้จะลองทำดูครับ

Comment

Working...
              X