Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนนของ Galaxy 8800GTS 320mb เท่านี้มันน้อยไปไหมอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนนของ Galaxy 8800GTS 320mb เท่านี้มันน้อยไปไหมอะคับ

คือผมเพิ่งลองโหลด aqua mark 3 มาลองดูอะคับ
    อันนี้อันแรก เปิด AA*4 / AF*4 เปิดในตัว driver

ส่วนอันนี้เปิด
    AF*16 / AA*16Q
    แล้วอยากถามอีกหน่อยนึงว่า Antialiasing - Transparency พอผมเปิดอันนี้ กาตุกบรรลัยเลยคับพี่ โดยเฉพาะเปิดแบบ Supersampling กาตุกแบบไม่บันยะบันยัง เวลาตัวละครเยอะๆ หรือฉากโหดๆ

ปล. ถ้าผมเปิด SuperSampling ด้วย คะแนนจะเหลือ 65000 กว่าๆเอง ชีวิต
    Last edited by Poomsan; 29 May 2007, 05:13:37.

Comment

ผมกำลังลองโหลด 3Dmark 03 อยุ่ เด๋วลองอีก ตัว 06 โคตรจะใหญ่ ไว้ว่างๆ ค่อยโหลด -*-

Comment

ได้ผลเทสของ 3D mark 03 แล้วคับ -*- เหนื่อยๆ

Comment

อัดCPUเพิ่มอีกหน่อยซิ รับรองคะแนนกระฉูด....

Comment

aqua mark 3 ปกติ 3d03 น้อยไปอย่างน้อย28-29xxxอัพ

Comment

เยอะแหล่วน่อ 3d03 น้อยไปน่อ

Comment

นั้นนะสิ 2003 น้อยไปนะ
                ลอง 2005 ต่อสิ

Comment

Working...
                X