Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจารณ์ M/b ตัวนี้ทีครับ GIGABYTE GA-P35-DS3R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิจารณ์ M/b ตัวนี้ทีครับ GIGABYTE GA-P35-DS3R

เล็งๆ ตัวนี้อยู่ GIGABYTE GA-P35-DS3R โอเคม่ะครับ หรือไปเล่น DS3 พอ

จะใช้กับ E4300 ครับ กะ Clock เล่นๆ 9x333 3.0G พอดี ได้แน่ๆ แรมไม่เทพแค่นี้พอแร่ะคับ

VGA XFX 7900GS หรือ XFX 8600GT เลือกตัวไหนดี

ค่อย Asus P35 ไปเลยครับๆๆๆๆBus สูงสุด1733

Comment

Originally posted by AongSa View Post
      เล็งๆ ตัวนี้อยู่ GIGABYTE GA-P35-DS3R โอเคม่ะครับ หรือไปเล่น DS3 พอ

จะใช้กับ E4300 ครับ กะ Clock เล่นๆ 9x333 3.0G พอดี ได้แน่ๆ แรมไม่เทพแค่นี้พอแร่ะคับ

VGA XFX 7900GS หรือ XFX 8600GT เลือกตัวไหนดี
      ได้แน่ๆ ใช้อยู่

Comment

เรื่องการ์ดจอนี่
        จะไว้เล่นเกมหรือไรคับ

Comment

เล่น ds3 ก็พอ เอางบไปโปะเพิ่มส่วนอื่นดีกว่า

Comment

7900GS เลยท่าน..

Comment

GIGABYTE GA-P35-DS3R ok ถ้าไม่คล๊อกโหดๆๆๆ ดีครับ คุ้มค่าดี

Comment

ถ้าเล่นแค่ 9*333 เอา 965-DS3 ก็พอแล้วครับ เอาตังค์ที่เหลือไปโปะอย่างอื่นดีกว่า

Comment

Working...
                X