Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับคนที่หา spark 6800GS AGP คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีสำหรับคนที่หา spark 6800GS AGP คับ

เนี่องด้วยวันนี้ผมไปหาซื้อ spark 6800GS AGP ที่พันธ์ทิพย์มาผมเจอที่ร้าน M&D ชั้น 2 คับยังมีเหลืออยู่ แล้วผมได้สอบถามกับทาง microware แล้ว...เค้าบอกว่าของล๊อตใหม่จะเข้ามาวันที่ 20 นี้คับ....ใครรออยู่ละก็เตรียมสอยได้เลย... แล้ววันนี้ซื้อมาใหม่ก็ลอง.เลย...เล่นเกมส์ need for speed most wanted ปรับทุกอย่างสุดๆหมด ขอบอก...ตอนแข่งรถหลายๆคันแล้วมีฝนกับควันด้วยเนี่ย....ไม่กระตุกเรยคับ....ของเค้าแรงจิงๆ อ้อลืม....ราคา 5500 คับ

thanks ครับ ที่มาบอกกัน

Comment

5700ve ผมคงจะกตะตุกยิกๆ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
        5700ve ผมคงจะกตะตุกยิกๆ อิอิ
        อย่างนี้ MX400 ของผมคงไม่ต้องบอกนะครับว่าจะกระตุกขนาดไหน

Comment

เเล้ว S3 trio64v+ จะเข้าเกมได้ไหมเนี่ย

Comment

Working...
          X