Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจริง วิเคราะเจาะลึก ทำไมผู้ชาย ถึงเล่นตัวผู้หญิง(พวกเกม online)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่นะ

ผมเล่น แต่ตัวผุ้ชาย แต่ว่า เล่น Warcraft ก็เล่นตัวผุ้หญิงได้นะ อิอิ(พวก เอลฟ์ อ่ะ Characterผู้หญิงเยอะ)

แต่เกมออนไลน์เดี๋ยวนี้ ดูๆไป ซ้ำซาก จำเจ เก็บเวล ยังไงไม่รู้อ่ะ เลยไม่ได้เล่นแล้ว เล่นแต่ Warcraft Online ก็ไปเล่นแต่พวกแมพทั่วๆไป อย่าง TD พวกTreetagไรพวกนี้ อีกเกมที่เล่นก็ CS1.6 Online ไม่มีเกรียนมากมาย และก็ไม่มีตัวผู้หญิงอยุ่แล้ว

แต่ผมเล่นตัวผุ้ชาย ไม่ได้หมายถึงเป็น gay น่ะ อิอิ

Comment

ปกติผมเล่นตัวผู้ชายไว้เผื่อเล่นกับแฟน หรือสาว ๆ หรือม่อสาวในเกม ( สาว ๆ ในเกมผมไม่เชื่อหรอกว่าเป็นผู้หญิงจริง + สวยอะ ถ้ามีส่วนใหญ่ก็มีแฟนหมดแล้ว ) แต่หลัง ๆ เริ่มเล่นตัวผู้หญิงเพราะทำอะไรก็สะดวก กร๊ากกกกกกกกก

Comment

ตอนนี้ ผมรู้สึก ว่าเสียเวลากับเกมจริงๆ เลย

ตั้งแต่ เพื่อน มาน ติดวิดวะคอม ทั้งๆที่ เมื่อก่อน ก่พอๆ กัน - -"

Comment

เอาไว้หลอกไอ้พวกหน้าม่อ

Comment

Originally posted by pegafor View Post
            เอาไว้หลอกไอ้พวกหน้าม่อ
            จริง

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
              ตอนนี้ ผมรู้สึก ว่าเสียเวลากับเกมจริงๆ เลย

ตั้งแต่ เพื่อน มาน ติดวิดวะคอม ทั้งๆที่ เมื่อก่อน ก่พอๆ กัน - -"

เห็นด้วยอย่างแรง เพื่อนผมมันไปแพทกานตั้งเยอะ T_T ต้องมานั่งเรียนวิศวคอมพ์

Comment

ทำไมเหรอครับ
                1. ขอของได้ง่ายดีครับ
                2. loli ดี[Ex. ECO,RO,Pangya etc......]

ตอนนี้มีความรู้สึกว่าเล่นพวก HL2 NFS COD หนุกกว่าเกมออนไลน์ตั้งเยอะ
                Last edited by Yoshimitsu; 3 Jun 2007, 15:47:48.

Comment

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

เป็นคำตอบที่ชัดเจนที่สุดจาก rep. ทั้งหมด -0-

Comment

ผมเป็นคนนึงนะ ที่เล่นแบบ เรื่อยๆ เอาเพื่อน เอาความสนุก ไมได้บ้า lv

เล่น lineage มา ตั้งแต่ close beta ปัจจุบัน พึ่ง lv77 (เพื่อนๆ บ้าเก็บเวล subclass กันไปตัว 2 ตัว) ถามว่าผม ได้อะไรจากเกม online ฮึ่มมม ผมว่ามันแล้วแต่วิธีการเล่นของแต่ละคนมากกว่านะ ถ้าเรายังเป้นคนเล่นมัน มันไม่ได้เล่นเรา ผมว่าเราก้อได้สิ่งดีๆ จากมันเยอะเหมือนกัน ^^"

ปล. mystic muse ญ ค๊าบ -.-! (elf ช มันดูไม่เวิค + +)

Comment

ถ้าเป็นเกมที่บังคับอาชีพนี้ต้องเพศนี้ ก็ไม่ว่ากันหรอก

Comment

Comment

พวกนี้มันชอบแอบๆ...

Comment

ในความคิดและที่เห้นเพื่อนมันเล่นกัน เพราะ 1.หาของง่าย 2.หลอกคนอื่นว่าเป็นหญิงจะได้มีคนมาสนใจเป็นพิเศษ นอกนั้นมะรู้เหอๆ

Comment

เพราะว่า Sexyyyy หุๆ

Comment

Working...
                                X