Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8600GT มีกี่ท่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8600GT มีกี่ท่อครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ
    ใช้ 12 ท่อรึป่าวครับ

32 stream processor

Comment

Originally posted by beautyless View Post
      32 stream processor
      Confirm ครับ

Comment

32 Pixel Pipeline ครับ

Comment

เดี๋ยวนี้เป็น Stream Process แล้วครับ ไม่ได้เป็น Pipeline เหมือนเก่า ทำหน้าที่ประมวลผมเหมือนกัน แต่คนละวิธีการ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            เดี๋ยวนี้เป็น Stream Process แล้วครับ ไม่ได้เป็น Pipeline เหมือนเก่า ทำหน้าที่ประมวลผมเหมือนกัน แต่คนละวิธีการ
            Comfirm ครับ 8 Siries มันใช้ Stram Process แทน Pipeline แล้วครับ

Comment

ถามโง่ๆหน่อยนะพี่น้อง
              มันมีวิธีดูยังงัยเหรอว่า32ท่อ นอกจากดูรายละเอียดจากเว็บbusitekแล้ว แบบประเภทใช้โปรแกรมอะไรดูรายละเอียดได้ว่ามัน32ท่ออ่ะ เปิดeverestดูก็ไม่เห็นมีเลย มีแต่ Pixel Pipeline ใช่ตัวเดียวกันป่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                มันมีวิธีดูยังงัยเหรอว่า32ท่อ นอกจากดูรายละเอียดจากเว็บbusitekแล้ว แบบประเภทใช้โปรแกรมอะไรดูรายละเอียดได้ว่ามัน32ท่ออ่ะ เปิดeverestดูก็ไม่เห็นมีเลย มีแต่ Pixel Pipeline ใช่ตัวเดียวกันป่ะ....
                Rivatuner ช่วยได้ครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  Riva Tuner ครับ

Comment

rivaTuner(ต้อง 2.1 ขึ้นไปนะครับ)

Comment

ขอบคุณมากครับพี่น้อง ดูเปงแว้ว เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
                      X