Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเป็กให้ผมทีครับ เอาเป็นโฮมเทียเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเป็กให้ผมทีครับ เอาเป็นโฮมเทียเตอร์

ผมไม่รู้เรื่องคอมเลยครับ แต่อยากได้คอมดีๆการ์ดเสียงดีๆเอาเสียงดีๆครับเอาจอใหญ่ๆไว้ดูหนังฟังเพลงทั้งครอบครัว งบ70000นะครับ ช่วยทีนะเอาจอใหญ่ๆนะครับ
    เพื่อนแนะนำเวปนี้มาครับ อยากได้แบบว่าจดไปให้ร้านทำให้เลยอ่ะครับ

ฝากด้วยครับ

เพิ่มเติมครับถามแม่มาแม่ให้ถึง1แสนเลยครับ รบกวนด้วยครับ

Comment

ง่าไม่มีใครมาตอบเลยง่ะ ช่วยทีครับ

Comment

ผมแนะนำนะครับ

ไม่ต้องรีบซื้อ ใช้ไวลาในการศึกษา ก่อน เข้าเวปหาความรู้ก่อนครับ ในเมือ่งไทยมีหลายเวปครับลองไปศึกษาดูครับ

1 งานที่เราต้องใช้เครื่องทำงาน
        2 อุปกรณ์ที่มีความจำเป็นต่องานของเรา
        3 หน้าที่ของอุปกรณ์ คอมแต่ละชิ้น
        4 หาความพอดีตัวเองให้เจอครับ

เรื่องสเปคไม่ใช่เรื่องใหญ่ งบ ก็ไม่ใช้เรื่องใหญ่
        ข้อ 1-4 นั้นผมว่าเป็นเรื่องใหญ่สุดในการซื้อคอมครับ

Comment

ผมสึกษาแล้วครับไม่เข้าใจอ่ะครับ
          กลัวไปให้ร้านทำก็กลัวถูกโกงครับ
          เพื่อนก็ไม่ว่าง ไปรับน้อง

ช่วยทีเหอะครับ

Comment

ถูกต้องครับ หาข้อมูลก่อนดีกว่าครับ งบเยอะขนาดนี้กลัวซื้อมาแล้วอาจจะใช้ได้ไม่คุ้มค่าอะครับ

Comment

ถ้าตอบแบบ สุดขั้ว
              ผมแนะนำ ซื้อคอม 20000 ทำได้ทุกอย่าง
              ที่เหลือ ไปซื้อ โฮมเทียเตอร์ แท้ๆ คุณภาพดีกว่า com ฟ้ากับเหว ครับ

Comment

ซื้อ จอของโซนี่ บราเวีย 32" อะครับ ราคา 29900 เอง อิอิ ถูกดีใหญ่ด้วย

Comment

ครับขอบคุณพี่ๆทุกคน ผมจะลองศึกษาซัก2-3วันค่อยชื้อครับ
                  ที่ต้องการคอมเพราะว่าจะเอา มาร้องคาราโอเกะ แล้วก็หัดใช้คอม แม่ผมก็อยากใช้
                  อีกอย่างหนึ่งคือ เอาอวดเพื่อนงับ แล้วเคยไปฟังเพื่อนผมเปิดเพลงในคอม เสียงมันดีจริงๆงับ
                  เลยอยากได้ง่ะ

ขอบใจมากครับ จะลองศึกษาดู

Comment

Working...
                  X