Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เรื่องเกม Prince of Persia T2T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เรื่องเกม Prince of Persia T2T

คือผมติดตั้งเกม Prince of Persia T2T แล้ว พอกดเข้าเกมก็ เข้าได้ พอถึง ตอนที่มัน Loading มันก็ขึ้นจอฟ้า แล้ว รีสตาต เครื่องเองเลย คับ อยากรุ้ว่าเกิดจา อารัย อยู่ที่เครื่อง หรือ อยู่ที่ไดรเวอร์ คับ ผมลงวินโดว์ใหม่ก็ แล้ว อาการก็ยังเหมือนเดิม เกมอื่นเล่นได้ม่ะมีปัญหา เกมที่ผมเล่นก็คือ Special Force, NAge, Pro Evolution Soccer 6 ,Football Manager 2007, Command & Conquer 3 , Audition , Prince of Persia ภาค แรก , battelfild , connter เกม ทั้งหมดนี้ก็ไม่มีปัญหาน่ะคับ

คัยรู้ช่วยบอกหน่อย อ่ะคับ อยากจาเล่นใจจาขาด
    สเปกคอมคร่าวๆผม คือ

AMD x2 3800+ 939
    M/b A8N5x
    WinFast PX7300GS
    ram kington 512*2

ขอบคุณ ล่วงหน้าน่ะคับ

ลองเปลี่ยนdriver ดูรุ่นใหม่ถ้าไม่ได้ก็รุ่นเก่า
    http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

ลองเปลี่ยนไดรฟเวอร์ดู ตามRepบนบอกเลยครับ

ปล.เมื่อไหร่มันจะทำภาค4หว่า ชอบเกมนี้มากมาย สนุกดีแต่เนื่อเกมมันสั้นไปหน่อย เล่น 2 วันก็จบแว้วว

Comment

สนุกดีครับ แต่บอสฆ่าง่ายไปหน่อย ถ้าหาวิธีได้จะจบแบบเร็วมากเลยครับ ผมก็ชอบแต่ไม่อยากเล่นใหม่เลย เพราะมันคุ้นแล้วครับ ย่องไปเชือดนิ่ม ๆ เลยอะ

Comment

Working...
        X