Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำUPSให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำUPSให้ทีครับ

เครื่องใช้ซัพพลายของGview 450W กรุณาช่วยบอกรายละเอียดของUPSที่แนะนำด้วยครับ

ซินโดม apc leonic อ่ะครับ ลองไปดู 3 ยี่ห้อนี้

ที่ ห้อง IT market มีคนประกาศขายอยู่ครับ ชื่อ คุณ น๊อต

Comment

ช่วยแนะนำวิธีการเลืกซื้อให้ทีครับ

Comment

Originally posted by anasnarak View Post
        เครื่องใช้ซัพพลายของGview 450W กรุณาช่วยบอกรายละเอียดของUPSที่แนะนำด้วยครับ
        Gview 450W ไม่ใช่ประเด็น ขอดูอุปกรณ์ที่ใช้งาน ต่ออื่นๆ
        เช่น สเปก อย่างรายเซ็นผม นั้นนะ + LG มอนิเตอร์ 1 ตัว กินไฟ 80 วัต
        ตอนนี้ผมใช้ UPS 400 วัต เอง แต่ใช้ ซัพพลาย 550 วัต ได้ไม่มีปัญหา แปลว่า เครื่องผมกินไฟไม่ถึง 400 วัต นะ
        OK
        Last edited by TWK.; 30 May 2007, 01:54:51.

Comment

แล้วถ้าเน้นเปิดต่อเนื่องนานๆยี่ห้อไหนดีครับ

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
            แล้วถ้าเน้นเปิดต่อเนื่องนานๆยี่ห้อไหนดีครับ
            ดีทุกยี่ห้อครับ แพงเข้าใว้ จะทำให้ สำรองไฟได้นาน นะ
            ลองดู นะ

http://www.hwhinter.com/price.php

.
            Last edited by TWK.; 30 May 2007, 02:02:00.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ยี่ห้อ apc ครับ สามารถรู้ได้จากตัวโปรแกรม ครับว่าเครื่องคุณใช้ไฟทั้งหมดกี่วัตต์

Comment

Working...
                X