Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ด PCI-E หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ด PCI-E หน่อยครับ

ช่วยแนะนำการ์ด PCI-E เอาราคาไม่เกิน 3000 นะครับ(เต็มที่ 3500 ได้ครับ) ขอเล่นเกมส์เยี่ยม ใช้งานได้ดี ราคาพอคุ้มค่าที่สุด จะใช้กับสเป็ค...
    AMD Athlon64 X2 3600+
    ASUS M2N-E
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by autowayu; 1 Jun 2007, 09:15:12.

ATI X1600PRO
    ถ้าเอาเขียว ๆ รอ rep ต่อไป

Comment

SPARK 7300GT DDR3 2800 เอง ประหยัดแรงคุ้ม

Comment

เอามือ1 ให้นะ แรงๆ เลยครับ

Comment

ATI มั่ง

Comment

ลองหา X1600PRO มือ 2 ก็ได้ครับ(ถ้าตาถึงน๊ะ^^) สนใจหลังไมค์(มาแอบขายของอีกแล้ว)

Comment

o.k ได้แระ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Working...
              X