Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E พันทิพย์ มีขายไหมครับตอนนี้ใครผ่านหูผ่านตามาบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E พันทิพย์ มีขายไหมครับตอนนี้ใครผ่านหูผ่านตามาบ้าง

พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ สั่ง D-Com รอเป็นชาติไม่มาซักที น้องX2 3600+ 65NM รอจนขาจะขึ้นขี้เกลือแล้ว อิอิ หวังว่าคู่รักคู่นี้คงจะพาผมไปถึง 2.6GHz กับแรม Hynix จะไหวไหมเนี่ย

แหม ไปถึงแหล่งเลย จะไม่มีได้ยังไงกัน !!

ล้างขาบ้างนะครับ ที่ว่าขี้เกลือขึ้นอะ

Comment

ก็น่าจะมีเยอะนะครับถ้าไม่ยากแล้ว

Comment

วันอาทิตย์ เห็นตั้งหน้า BUSITEK 4 กล่อง

Comment

busitek กะร้านข้าง ๆ เค้า เห็นหลายอยู่

Comment

com 'n more / busitek ไปบอกร้านเค้าเลยก้ได้เด๋ยวเค้าเดินไปหยิบมาให้

Comment

Jedi

Comment

ร้าน J.I.B. ก้อมีนะ ผมพึงไปดูมา 3,390.- นะ วันเสาร์ที่ 2 นี้เอง แต่ผมมาเอาร้าน J.I.B. หลังห้างน้อมจิต ก้อมี ราคาเดียวกันเลย 555+ เสร็จตูไปแล้วนะ มีกล่องเดียวด้วย เห็นว่าจะไม่เอามาเยอะนะเพราะว่าเป็นสาขาใหม่นะ ลองถามดูก้อแล้วกันครับ 089-6909963 โทรไปเลยครับ บริการดีด้วย

Comment

ถ้าเชียงใหม่ ที่ตึก CM ร้าน K-direct ชั้น 4 มีนะครับ ประกัน Synnex

Comment

Working...
                  X