Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2NF6G-Vsta มัน O/C ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2NF6G-Vsta มัน O/C ยังไงครับ

ไช้ Asrock มาไม่เคย OC ในไบออสเลย เคยแต่ไช้โปรแกรม Clockgen ลากเอาในวินโด้

วันนี้อยากลองมั่งเห็นมีหลายท่านลากกันกระจาย

ผมไช้

X2 3800+
    ASrock AM2NF6G-VSTA
    DDR2 2GB 800

รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะครับว่าไห้ปรับตรงไหนในไบออส หาแล้วไม่เห็นเจอเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

X2 3800+
    ใช้เหมือนผมเลย ลากกัน กระจาย เครื่องนะกระจาย

Comment

Originally posted by tong123 View Post
      X2 3800+
      ใช้เหมือนผมเลย ลากกัน กระจาย เครื่องนะกระจาย

อืมครับ เจอแล้ว วันนี้ลองลากไปได้ 2.8 ซิ้งเดิม

Comment

ขอสูตรได้มั้ยท่าน หรือแรม เทพอ่ะ ผม2.2 ก็จอดแล้ว

Comment

ทำไมผม clock 2.7 ได้สบายๆ อะ -*- (athlon3200 นะ)

Comment

Working...
          X