Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ clock ไม่ up grade ใช้กันยาวๆสเป๊คนี้พอได้มั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ clock ไม่ up grade ใช้กันยาวๆสเป๊คนี้พอได้มั้ยครับ?

ไม่ clock ไม่ up grade ครับ ส่วนมากใช้เล่นเกมส์ออนไลน์,เล่นเน็ต,ดาน์วโหลดเกมส์,photoshopบ้างนิดหน่อย,แล้วก็ใช้เขียน CAD,กับเขียนโปรแกรม PLC บ้างเล็กน้อยครับ...รบกวนช่วยดูให้หน่อยว่าสเป๊คนี้พอใช้ได้หรือปล่าวครับ...(แบบว่างบน้อยอ่ะครับ).

ไม่ลองใช้ c2d 4300 อ่าคับ

จอน่าจะเป็น8600 น่าคับเพราะรุ่นนี้ทามอ่าไรได้หลายอย่าง

แรมอัดไป2เลยคัับ

จอลอง Wide คับ

รับลองแจ๋ว ถ้าใช้งานหนักไปทางด้าน Cad ลอง X1650 คับหรือค่อย2600ของ Ati ตัวใหม่ ราคาเท่าๆๆ8600เลยคับผมก็กำลังดูตัวนี้อยู่

Comment

ถ้างบ 21000 ผมว่าคุ้มครับ ได้ครบใช้งานได้ทุกอย่าครับ

Comment

ก็ถือว่าโอเคเลยล่ะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ...สำหรับทุกๆคอมเมนต์...เดี๋ยวสิ้นเดือนเงินออกจาไปซื้อแระ...

Comment

512*2 เป็น Dual Channel ไม่ดีกว่าหรอคับ
            แรมน่ะ

Comment

case กะ จอLCD เหมือนของผมเลย^^

Comment

แรมเค้าเปง 1G*2 แล้วครับ

Comment

Working...
                X