Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคำแนะนำเกี่ยวกับชุดนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคำแนะนำเกี่ยวกับชุดนี้หน่อยครับ

ผมกำลังจะซื้อ x2 3600 65nm กับบอร์ด ECS C51PVGM-M เป็น vga on
    กับแรม 1 กิก หรือ จะเป็น 2 กิกในอนาคต

อยากรู้ว่าบอร์ดตัวนี้รับ 65 nm ได้เปล่าครับพอดีงบน้อย หรือว่าเปลี่ยนเป็นตัวอื่นช่วยแนะนำด้วยครับ จะเอาไปเล่นเกมส์ออนไลน์กับโหลดบิทครับ
    แล้วควรจะใช้แรมยี่ห้อไรดีที่มันเอามาวิ่ง Dual ได้(ในอนาคต)อะครับ

รบกวนด้วยครับ

m2n-mx / m2n-e

Comment

ไม่ลอง asrock มั่งหรอ oc ได้เยอะ คับ

Comment

ต้องบอกงบประมาณด้วยนะครับ
        เดาไม่ถูก หุหุ

Comment

กระเป๋าใครก้อกระเป๋ามัน ไอเราได้แต่แนะนำ

Asrock ALiveNF6G-VSTA VGA On 2,100 บาท ถูก ทน คุ้ม แรง

อย่าไปเว่อตามคนอื่น

X2 3600 65n 1.9@2.7
          ALiveNF6G-VSTA
          Corsair 1G 667@768
          เดิมๆ แค่นี้ก้อดีแล้ว (กลับบ้านไปทดแรมเล่นดีกว่า)

Comment

Working...
          X