Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับPrinter Epson Tx111

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับPrinter Epson Tx111

คือผมทำแผ่นไดร์เวอร์หายครับPrinter Epson Tx111 ผมโหลดที่เว็บของEpson แล้วมันปริ้นได้อย่างเดียวไม่มีโหมดสแกน
    คือมันไม่มีไอคอนสแกนตรงหน้าเดสท็อบ รบกวนท่านที่ใช้เครื่องปริ้นรุ่นนี้อัพแผ่นเต็มของท่านให้หน่อยนะครับรบกวนนิดหนึ่งนะหรือว่าจะส่งทางเมลล์ก็ได้ครับ
    prajaksa@hotmail.com
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมใช้ TX101 ไม่รู้มันใช้ Software ตัวเดียวกันได้ิรึเปล่า
    ถ้าสนใจ เดี๋ยวผม copy ลงแผ่นส่งไปให้ที่บ้านครับ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
      ผมใช้ TX101 ไม่รู้มันใช้ Software ตัวเดียวกันได้ิรึเปล่า
      ถ้าสนใจ เดี๋ยวผม copy ลงแผ่นส่งไปให้ที่บ้านครับ
      แท่นกันไม่ได้ครับถ้าเป็น Tx110 แทนกันได้.....ขอบคุณครับ
      ขอความช่วยเหลือต่อ..........อัพ

Comment

ดัน..........รอ....

Comment

ดันหน่อย

Comment

โหลด Driver ก็ปริ๊นได้อย่างเดียว
            ถ้าจะสแกนต้องโหลด Epson Scan มาลงด้วยครับ

ตัวนี้ Epson Stylus TX111 Epson Scan for Windows
            ในลิ้งค์นี้ http://www.epson.co.th/epson/drivers...tid=4&pid=1472

Comment

ได้รึยังครับ ผมใช้ t111 อยู่ มีเเผ่นพร้อม

Comment

ยังไม่ได้ครับตอนนี้ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับ
                T111ซื้อมาได้ไม่ถึง3เดือนมันจับได้ว่าใช้ตลับหมึกปลอม(ติดแท้ง)
                มันเลยล็อกชิปไม่รู้แก้ยังงัยครับ......

Comment

Originally posted by prajaksa View Post
                  ยังไม่ได้ครับตอนนี้ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับ
                  T111ซื้อมาได้ไม่ถึง3เดือนมันจับได้ว่าใช้ตลับหมึกปลอม(ติดแท้ง)
                  มันเลยล็อกชิปไม่รู้แก้ยังงัยครับ......
                  มีงี้ด้วยหรอครับ ผมใช้ inktank ของ masterink ไม่รู้จะเป็นเปล่า ลองเข้าดูวิธีเเก้ที่เวบเขาได้ครับ มีสอนติดตั้งทุกอย่างหลายรุ่น

Comment

Printer Epson Tx111 มีปัญหาครับกับwindows7

Printer Epson Tx111 มีปัญหาครับกับwindows7 ครับ ใครรุ้ช่วยทีครับ

มันเห็นเครื่องปริ้นครบทุกอย่างนะครับ...งง มาก พอสั่งปริ้น มันก้ขึ้นแบบนี้ครับ
                    Attached Files

Comment

ต้องการไดร์เวอร์เอฟสันTX111ครับ

Comment

โหลด Driver ที่นี่ครับ ลองเลือกดูครับ

http://www.epson.co.th/epson_thailan...11&tab_index=4

Comment

Working...
                        X