Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดอีกที่ครับเน้นใช้โฟโต้ช็อปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดอีกที่ครับเน้นใช้โฟโต้ช็อปครับ

คือผมเคยถามไปแล้วรอบนึงครับแต่ไม่รู้จะเลือกอุปกรณ์ยังไงคราวนี้ช่วยจัดให้หน่อยนะครับงบ20000ครับขอแบบรวมจอชุดนึงและแบบไม่รวมจอชุดนึงนะครับใช้งานพรุ่งนี้ครับ รบกวนอีกรอบนะครับ

ช่วยบอกให้ละเอียดหน่อยคับ ว่าเป็น AMD หรือ Intel

เด๋วรอท่านต่อไปดีกว่าคับ จัดไม่เก่ง

Comment

ไม่มีจอ
      E6600 8200
      ASUS P5B-MX 2900 การ์ดจอ ออน เหลือๆกับงานที่บอก
      RAM ROX 667 1Gx2 3000
      HDD 250G 3000
      DVDRW 1300
      CASE DELUX 1500
      19900 ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ขอรวมจออีชุดครับ แหะๆ

Comment

จออะไร CRT/LCD กี่นิ้วครับ

Comment

จอเลยด่อย......

Comment

Working...
            X