Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ การ์ดจอแพงๆ จะไม่นำเข้ามาขายในไทยอีก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ การ์ดจอแพงๆ จะไม่นำเข้ามาขายในไทยอีก

ถ้า ดีเลอร์ต่างๆ ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้

ท่าน Patium ใช้ 7900GS เล่นเกมส์ Dot A
    ท่าน tonasus ใช 1950GT เล่นเดอลอร์ดออฟเดอะริง
    ท่าน Momantum ใช้ 2900XT เล่น RO2
    ท่าน TWK ใช้ 8600GTS เล่นเดอลอร์ดออฟเดอะริง
    ท่าน Gearhead ใช้ 8800GTS 640MB เล่น Sim2 กับ popcap <--- บุคคลตัวอย่างครับ เพราะ...
    ท่าน badghost ใช้ 7900GS เล่น Sim2 <--- บุคคลตัวอย่างครับ เพราะ...
    ท่าน apichate ใช้ 8800GTS 320Mb เล่น BATTLEFIELD 2142
    ท่าน 15thwednesday ใช้ 7900GS เล่น Call of duty
    ท่าน battlecruiser ใช้ 7800GT เล่น starcraft 1 <--- เกมส์มันจะครบ 10 ปีแล้วมั้ง หรือ ท่านสร้าง Mod เอง
    ท่าน Bat_6111 ใช้ 8800 SLI เล่นเอ็ม + เปิดเว็ป + ฟังเพลง <-- จะทำ SLI ทำไมหรือท่าน 555+
    ท่าน พีคุง ใช้ 7800GTX เล่น RYL <-- เกมส์อะไรอ่ะครับ
    ท่าน เสือไรเฟิล ใช้ 7800GTX เล่นมาริโอ้ <--- มาริโอ้ ภาคไหนครับท่าน

ท่าน อื่นๆ ที่รู้ตัวว่าใช้ไม่คุ้มสารภาพมาซะดีๆ ครับ ขอเป็นเกมส์ที่ท่านเล่นประจำนะครับ

เครดิต(หลักฐาน) http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64025

ท่านที่ถูกพาดพิงถ้ามีอะไรที่ไม่ถูกใจ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เห็นเป็นพี่น้องเลยอยากแซวครับ

ปล. มีหลายท่านในนี้ ที่ผมเห็นว่าท่านมีความรู้ทางด้านการ์ดจอปึกมาก เลยคาดหวังอะไรหลายๆ อย่างไว้ แต่พอรู้ชื่อเกมส์ที่ท่านเล่นเท่านั้นแหละ 5555 หมดกันเลยท่าน
    Last edited by Dio; 30 May 2007, 19:39:48.

ผม Onboard เล่นไรไม่ได้เลย เอิ้กๆ

Comment

ตอนี้ผมก็ Onboard เหมือนกันครับ แต่เล่น CNC3 ได้ครับ

Comment

555

ผมใช้ 7800GT เล่น starcraft 1

Comment

ง่ะ...

Comment

ใช้ 8800 SLI เล่นเอ็ม + เปิดเว็ป + ฟังเพลง

555+ คุ้มมะเนี่ย

Comment

Originally posted by Dio View Post
              ตอนี้ผมก็ Onboard เหมือนกันครับ แต่เล่น CNC3 ได้ครับ
              ผมเล่นแล้วหลุดออกมาทุกทีเลยครับ Intel(R) G965 Express Chipset Family

Comment

Originally posted by Dio View Post
                ถ้า ดีเลอร์ต่างๆ ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้

ท่าน TWK ใช้ 8600GTS เล่นเดอลอร์ดออฟเดอะริง

เครดิต(หลักฐาน) http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=64025

ท่านที่ถูกพาดพิงถ้ามีอะไรที่ไม่ถูกใจ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เห็นเป็นพี่น้องเลยอยากแซวครับ

เล่นอาทิตย์ ละ ครั้ง 2 ครั้ง เอง นะ

^^"

Comment

ฮะ ฮ่า ผมเล่นเกมส์หลายเกมส์ครับ(แต่ยังรู้สึกว่ามันยังไม่คุ้มเหมือนกันง่ะ)

Comment

เอ่อ ของผมใช้ 2900XT ครับแต่ยังไม่ได้ทำลายเซ็นไว้ -.-

Comment

เอิกๆๆ

Comment

โถ่ นึกว่าจริง จะได้บอกเพื่อนว่าที่คอมไม่แรงเนี่ย เพราะเค้าไม่มีขายง่ะ ^ ^

Comment

ผมใช้ 8800 GTX เล่นแต่ DotA งับ เหอๆ
                          จริงๆ ซื้อรอ Bio Shock , Crysis

Comment

ผม 6800GS @ GT
                            C&C Tiberium War
                            CoD 2
                            CoH
                            Dreamfall
                            NFS MW
                            NFS Carbon
                            Age of Empire 3
                            ผ่านมาหมดแล้วไม่เคยมีแต๊ป
                            แรงจริง 6800 เทพ

Comment

7900 GTX เล่นวินนิ่งกะ Rainbow 6

Comment

Working...
                              X