Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก 7900*gs galaxy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ใช้ครับ OC ไป 600/1800 แรงดีครับไม่ร้อนมาก ผมอยู่ในห้องแอร์ Idle 47 องศาเองครับ full load 55 องศา

ของเค้าแรงจริงๆๆ

Comment

Galaxy 7900 GS กะ Asus 7900gs top ตัวไหนแรงกว่ากันงับ อยากรู้งับ

Comment

Galaxy 7900 GS แรงกว่า...........งับ

Comment

ทำไงดีซื้อมาวันนี้ แต่สายไฟยาวไม่พอเสียบไม่ถึง

Comment

ขออีกเรื่องนะครับ พาวเวอร์ติดเคสDELUX420นี่ไฟพอป่าวคับ ฮาร์ดดิสต์ผมมีลูกเดียว

Comment

พอคับผมก็เคยลองถามมาแล้ว ทำไมไม่เอาตัว Deluk 450 W เลยละคับผมลองไปถามมาแล้ว990เองจ่านเต็ฒด้วย

Comment

Originally posted by hurahara View Post
                พอคับผมก็เคยลองถามมาแล้ว ทำไมไม่เอาตัว Deluk 450 W เลยละคับผมลองไปถามมาแล้ว990เองจ่านเต็ฒด้วย
                ในที่สุดก็ได้ซื้อซะที ยินดีด้วยครับ

Comment

ขอบคุณมากคับคุณ Gearhead แต่ผมยังไม่ได้การ์ดจอเลยไปถามที่ร้านแล้วของหมดต้องสั่งรออีก3-4วัน
                  T-T อยากเล่นC&C3ปรับสุดจังเลย

Comment

deluxตัววัตต์เต็ม450 นั่นราคาแค่750บาทเองครับเห็นที่พันธ์ทิพยเมื่อวาน
                    คำถามครับ สายไฟที่แถมมาเสียบกับอะไรครับ ขั้วเหลือๆในเคสอ่ะหรอครับ

Comment

PSU DELUXE DLP-31A
                      รุ่นนี้ 450 W.gเต็มหรือเปล่าช่วยบอกที
                      จะไปถอยมั่ง ป๋มก็ไฟไม่พอ อิอิ
                      กะจะไปซื้อ ENERMAX มาใส่ให้น้อง(หนู)
                      เดี๋ยวเกินงบ อิอิ

ของแรงแต่ถูกต้องหนับหนุน

Comment

Originally posted by nattt View Post
                        ท่านคับขอดูผลงานตามลายเซ็นต์หน่อยสิคับอยากรู้ Galaxy 7900 GS แรงแค่ไหน
                        .
                        .
                        .
                        ผมเคยใช้แต่ 7900 GT ช่วยหน่อยคับ อิอิ
                        ได้แค่เนี่ยคับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=198644 ที่ซิ้งเดิมๆ ครับ เอาเท่านี้ก่อน

ส่วน 7900 GS ลากไป 640/1750

Last edited by poneo; 3 Jun 2007, 11:03:39.

Comment

ตู้ปลาหาย 3Dmarkก็หายหมด อดเทสต์

Comment

Working...
                          X