Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคดเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคดเห็นหน่อยครับ

คือผมจะซื้อ cpu cleleron d 430
    มาเล่นเกม r6 vegas ครับอย่างเดียวครับ จะคุ้มรึเปล่าครับ
    หรือ จะเป็น e 2160 จะดีกว่ามากไหมครับ
    แต่ยังเลือก board ยังไม่ได้ครับ
    มีงบให้ 3000 เต็มที่ครับ

ถ้ารอได้ก่อ e2160 ที่ราคาสามพันครับ ลงแน่นอน ถ้ารอไม่ได้ก่อ e2140 ครับ ไหนๆก่อจะซื้อแล้ว หรือจะเอา 430ก่อได้ ประหยัด อัดที่จอแทน

Comment

ถ้าไม่รีบร้อนอะไรเก็บตังค์เพิ่มอีกหน่อย เล่นC2Dน่าจะเหมาะกว่านะครับ ใช้กันยาวๆเลย....

Comment

3000 นี่งบ cpu กะ mb เหรอครับ

Comment

การ์ดจออะไรครับ เล่นเกมส์นี้ การ์ดจอต้องแรงมากๆ....

Comment

vga เป็น x1600
            3000 บาท เป็น ราคา borad ครับ

Comment

cleleron ไม่น่าใช้เล่นเกมครับ เล่นเป้น C2D E4400 ดีกว่ามัง...ส่วน VGA X1600 ไม่แน่ใจว่าเล่นเกมนี้ได้ป่าว..เพราะเกมนี้ต้องการคุณสมบัติ SM 3.0 ครับ บอร์ดลองดูตัวนี้ครับ ถูกดี ASRock ConRoeXFire-eSATA2 คงพอไหว

Comment

Working...
              X