Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกcardจอให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกcardจอให้หน่อยครับ

ช่วยเลือกcardจอให้หน่อยครับ เอาราคาประมาณ 1500 ไม่เกิน 1700
    เอาเป็น pci-x หรือ vga ก็ได้ครับ
    จะเอามาเล่นเกมส์นิดหน่อย
    spec เครื่องที่บ้าน sempron64 2800+ socket 754
    ram 512 ครับ

อะไรคือ PCI-E หรือ VGA ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      อะไรคือ PCI-E หรือ VGA ครับ
      ผิดครับขอโทษที
      Pci Express หรือ AGP ก็ได้ครับ

Comment

บอร์ดเสียบได้ทั้ง 2 แบบเลยเหรอครับ

Comment

ไม่แน่ใจอะครับรู้แต่เสียบ PCI Ex ได้อะครับ

Comment

ถ้าเป็นของใหม่ลองเอาหน้านี้ไปดูครับ

http://www.thanni.com/index.php?main...847ba4266dc9e8

Comment

เมนบอร์ดแบบนี้มีด้วยเหรอครับ ช่องการ์ดจอเสียบแบบไหนก็ได้

Comment

ลองบอกชื่อรุ่นบอดมาซิครับ จะได้ชัวๆหน่อย

Comment

ผมว่าได้แค่ PCI-E มากกว่าครับ

Comment

มันเคยมี asrock ครับผมเคยได้ยินมารุ่น 1 รู้สึกจะ socket 754 ครับ คุ้นๆ ที่มันใส่ได้ทั้ง 2 แบบ

Comment

นิดหน่อยของท่าน คือ เกมส์อะไรครับ กลัวที่ท่านซื้อไปใหม่มันจะเล่นไม่ได้อ่ะครับ เดี๋ยวเสียเงินฟรีนะ

Comment

Working...
                      X