Announcement

Collapse
No announcement yet.

c2d e6700 vs Amd 64 FXทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• c2d e6700 vs Amd 64 FXทุกตัว

c2d e6700 vs Amd 64 FXทุกตัว ใครชนะครับสงสัยมาก เพราะFX แพงกว่า

ดูตามอัธยาศัย

http://www23.tomshardware.com/cpu.ht...=464&chart=169

Comment

มันไม่เหลือครับ....

Comment

กระทู้ล่อเป้า - -"

Comment

Originally posted by คนหลอกลวง View Post
          ดูตามอัธยาศัย

http://www23.tomshardware.com/cpu.ht...=464&chart=169
          ขอบคุณ link นี้มากเลย ทำให้เข้าใจตัวเองว่าต้องการอะไรแน่ ตอนนี้คงขอเร็วช้าหน่อยแต่ประหยัดงบไว้ก่อน แค่ 13 วิ รอได้ คริ คริ อ่านไปอ่านมาพาลไปถึง router เลยนะงับ หุๆ

Comment

ถ้าเลือกตามประสิทธิภาพ 6700 ครับ ดีกว่าแน่นอน
            ถ้าเลือกตามใจเรียกร้อง ผมเลือก FX ครับ สบายใจที่ได้ใช้ AMD อิอิ

Comment

L2 ของ FX มันเท่าไรครับ
              L2 ของ 6700 มันเท่าไรครับ เท่ากันหรือปล่าว

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                L2 ของ FX มันเท่าไรครับ
                L2 ของ 6700 มันเท่าไรครับ เท่ากันหรือปล่าว
                6700 มีมากกว่า หลายเท่า ครับอิอิ

Comment

ดูเล่นๆ ครับ ขำๆ

Comment

4 หัว ของ Intel ได้แค่ครึ่งเดียวของ 4 หัว ของ AMD ที่ ความเร็ว Core เท่ากัน อิอิอิ

Comment

ขำๆบ้าง E6700 เป็นที่หนึ่ง และไม่ปรากฏ amd อยูใน 1-20

Comment

ฮุๆๆ ไม่มีตังซื้อสักตัว เท่าที่เห็น ปล่อยแม้งแรงกันเข้าไป รอ X2 4200+ 939 ในฝันดีกว่า อิอิ แรงที่สุดสำหรับผมแล้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ฮุๆๆ ไม่มีตังซื้อสักตัว เท่าที่เห็น ปล่อยแม้งแรงกันเข้าไป รอ X2 4200+ 939 ในฝันดีกว่า อิอิ แรงที่สุดสำหรับผมแล้ว
                          จริงครับ รอ X2 4400+ เหมือนกันรอให้ลดมาหน่อย สุดยอดแล้วครับ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                            จริงครับ รอ X2 4400+ เหมือนกันรอให้ลดมาหน่อย สุดยอดแล้วครับ
                            ของท่าน 940 พอหาไม่ไม่ยาก
                            ผม 939 ซิครับ รอ กันต่อไป จะซื้อใหม่ยังหาไม่ได้เลย อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              ของท่าน 940 พอหาไม่ไม่ยาก
                              ผม 939 ซิครับ รอ กันต่อไป จะซื้อใหม่ยังหาไม่ได้เลย อิอิ
                              ของผมก็ 939 ครับ ถ้าเปลี่ยนเป็น AM2 ก็กะว่าจะเล่นสัก X2 5000+ ครับ ถูกดีแต่แรง

Comment

Working...
                              X