Announcement

Collapse
No announcement yet.

______TEST 7900GS ด้วย เกมส์_________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______TEST 7900GS ด้วย เกมส์_________

ผมต้องการ test 7900 gs galaxy ต้องใช้เกม อะไร เล่นดีครับ ที่ภาพมันหนักๆๆ ละเอียด แล้วเราควรปรับยังไงดีครับ แนะนำทีนะครับ

stalker high ครับ

Comment

เกมส์ที่ท่านเล่นประจำนี่ล่ะครับ เหมาะสุด ปรับให้สุดทุกอย่างเลย

Comment

Company of Heroes
        กระสุนปลิวว่อน

Last edited by TWK.; 30 May 2007, 22:43:06.

Comment

แล้วไม่ทราบว่าx2 3600+ 7900gs+แรม2gb เล่นCompany of Heroesปรับสุดได้ไหมคับ
          หรือได้เท่าไรอะคับ

Comment

Originally posted by crazyass View Post
            แล้วไม่ทราบว่าx2 3600+ 7900gs+แรม2gb เล่นCompany of Heroesปรับสุดได้ไหมคับ
            หรือได้เท่าไรอะคับ
            ก้อลองสิครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              เกมส์ที่ท่านเล่นประจำนี่ล่ะครับ เหมาะสุด ปรับให้สุดทุกอย่างเลย
              ถ้างั้นผมเอา Othello เทสเจ้า8600GT ของผมได้มั้ยอ่ะ ก็เล่นอยู่เกมเดียวเอง เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                ถ้างั้นผมเอา Othello เทสเจ้า8600GT ของผมได้มั้ยอ่ะ ก็เล่นอยู่เกมเดียวเอง เหอะๆๆๆ....

หุหุหุ จัดไป

Comment

โห ไม่ได้เล่นโอเทลโล่นานละ ส่งให้ผมบ้างจิ อิอิ lloullsj@hotmail.com

Comment

ง่ะ ไม่อยากซื้อมาลองอะงับกลัวไม่ประทับใจอยากถามคนใช้มากก่าอิ อิ ดีไม่ดียังไงบอกกันบ้างเน้อ^^

Comment

call of duty recon ไม่มีเลยเหรอ F. e. a. r

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        เป็นคำตอบที่ดีมาก สำหรัคำถามนี้

Comment

เวง ไม่แนะนำ เกมส์ ที่ มัน hardๆๆ เลย

Comment

เหอะๆๆ เด๋ว เทส เกมหนักไม่ไหวก่จาเสียใจเปล่า

Comment

ปรับตามที่เราพอใจและรับได้ครับ
                              สำหรับผมถ้าเกมแนว First Person Shooting หรือพวกเกมแข่งรถ FPS ต้องไม่ต่ำกว่า 50
                              อื่นๆขออย่าให้ต่ำกว่า 30 เป็นพอ

Comment

Working...
                              X