Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8600GT ซื้อคุ้มไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 8600GT ซื้อคุ้มไม๊

ราคาล่าสุด4840 บาทนะถ้าจำไม่ผิด ผมมีงบแค่ 5000 ควรจะเลือกตัวไหนดี แล้วตัวนี้มันลากขึ้นไปได้เท่าไรครับ

มันถูกลงกว่าเดิมเยอะแฮะ
    ว่าแต่เอาไปใช้งานด้านใดหละครับ....ถ้าเอาไปเล่นเกมเดี๋ยวโดนโจมตีให้หันไปมองรายละเอียด 7900GS อีกแหละ เหอะๆๆๆ

Comment

ใครใคร่ซื้อๆ อยากได้ก็วื้อครับ แต่เกมDirectX10ยังไม่ออกมาเลย

Comment

เป็นผมๆเลือก 1650PRO คะแนนตัวเลขอาจจะน้อง แต่ ...

Comment

Originally posted by vnchemical View Post
          ราคาล่าสุด4840 บาทนะถ้าจำไม่ผิด ผมมีงบแค่ 5000 ควรจะเลือกตัวไหนดี แล้วตัวนี้มันลากขึ้นไปได้เท่าไรครับ

แล้ว 7900 gs นี่รู้สึกว่าแพงกว่า พันนึงนะจำไม่ค่อยได้ เอาเป็นว่าผมสนใจจะซื้อมาเพื่อเล่นเกมส์ที่มีอยู่ปัจจุบันนี้ได้ทั้งหมดไม่มีปัญหาอะครับ ต้องการแค่นั้น
          spec cpu e4300 ram 1G corsair MB p5n-e sli ขาดแต่การ์ดจอนี่ล่ะ

Comment

Inno 8600gt ดีกว่า 620/1800 ให้ Sink เทพมาด้วย ไม่รู้ราคาเทพด้วยเปล่า หึหึ

Comment

คุ้มมากครับ ถ้าคุณจะเพิ่มอีกพันนึงไปซื้อ 7900GS ผมว่าคุณไปซื้อแรม 1G อีกตัวได้ประโยชน์กว่าครับ

Comment

มันถูกขนาดนั้น ก็ต้องช่างใจละครับ ว่าจะเอาแรงกว่าในปัจจุบัน
                หรือ จะเอาช้ากว่าแต่เพื่ออนาคต
                ลองดูเรื่อยๆครับ
                กาลาสี
                8600GT 4800
                7900GS 5700
                มือ 2 คงราคาพอๆกันละครับ...

Comment

ผมว่าคุ้มนะครับ เพราะราคาถูกลงมากแล้วจากเมื่อก่อน

Comment

7900GS !!

Comment

ซื้อมาไม่ค่อยคุ้มต้องเมาลาก+โมไฟ ให้มันจี้ตูด8600GTS

Comment

7900 GS มือ2 ราวๆๆ4500 5000 ครับ

Comment

เพิ่งรู้ว่า Galaxy 8600GT มันทำมาสองแบบ
                          แบบแรก Solid 4 ตัว <--- http://www.thanni.com/images/large/g...0gt-oc_LRG.jpg
                          แบบสอง ม่มี Solid เลย ซึ่งมันราคาเท่ากัน <--- ตอนแรกนึกว่าตาฝาด ดูรูปจากในเว็ปผิด เกือบไปแล้ว

เพิ่งถอยมาเมื่อตอนเย็น
                          ปรับสุดของ CNC3 CoD2 TitanQuest = ลื่นๆ ครับ
                          พอใจมากในราคา 4800

ปล.ยังไม่เคยใช้ 7900GS ครับ แต่ 7900GS ก็คงแรงกว่านี้อีก
                          แต่ Inno Ichill เท่ดีนะท่าน
                          Last edited by Dio; 31 May 2007, 23:36:55.

Comment

ใช้ 8600 ถ้ามีเกม dx10 ออกมา คิดว่าจะเปิด Effect เล่นแล้วลื่นหรือเปล่าล่ะครับ

คงเหมือน fx5200 ที่ support dx9 แต่เปิด effect แล้วกระตุก

เป็นแค่ คห.หนึ่ง ลองคิด ๆ ดูครับ

ปล.ขี้เกียจ login อ่ะ

Comment

Working...
                            X