Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ซิ้งค์ในเคสกว้าง17ซม.ติดตัวไหนแบบปิดเคสได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ซิ้งค์ในเคสกว้าง17ซม.ติดตัวไหนแบบปิดเคสได้

อยากได้อะครับไม่เกิน 2 พันเกินได้นิดหน่อยแต่เอาแบบปิดฝาได้อะประมาณ 17.5 ข้างในอะขอบคุณมากลืมบอกเอาลมนะ

THERMALRIGHT ULTRA 120 กะลังดีแค่16.5 แต่พอประกอบเข้าจริงๆอาจทะลุ17ได้ เหอะๆๆๆ

Comment

เคสเหลือกว้าง 17 cm. hr-01, ultra-120 ได้ครับ แต่หัวท่อฮีทไปร์จะเฉียดๆชนฝาข้าง
      ผมเคยใช้ ultra-120 เคส CM Elite ต้องเอาฝาใสกลับมาไว้ด้านนอกถึงจะปิดฝาได้ มันชนฝาใส หนา 3 มิล

Comment

เอๆเอาแบบไม่หนักด้วยนะมาใส่กะ p5ld2 se

Comment

แบบ tower ไม่หนักจะมีไหมล่ะ hr-01, ultra-120 ผมว่าก็ไม่หนักน๊ะ hyper6+ หนักว่าอีก ยิ่ง hyper6 ไปกันใหญ่เลย

Comment

Working...
          X