Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5LD2 SE คนใช้อันนี้เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5LD2 SE คนใช้อันนี้เข้ามาที

อยากทราบว่าบอร์ดนี้มันได้สุดๆเท่าไหร่ครับแล้วใช้กานเท่าไหร่ครับ BUS อะครับคือผมจะทำบ้างมา 300 และแต่กลัวพังอะ E4300 2.7

350

Comment

อยากรุ้เหมือนกัน ผมไปได้แค่นี้ตามลายเซ้นท์...
      มากก่านี้ มันติดแต่มะเสถีรณ...

Comment

ผมก็ 333 ได้นะแต่กลัวพังมันจะพังไหม

Comment

ผมขอสูตรหน่อยได้ไหมครับ ว่าให้ค่าเท่าไรบ้าง เพราะผมคล๊อกทีไร Win มองไม่เห็น HDD ประจำเลย มันต้องล็อคค่าอะไรไหมครับ

Comment

ลองลดค่าความเร็ว pci ดูนะครับเคยเป็นเหมือนกัน pci

Comment

กำอย่ากลายพันดิตอบหน่อยๆๆๆๆๆ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                X